GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: 1 เรื่องเล่า 1 คำถาม  (อ่าน 158 ครั้ง)
syeen deday1234
Jr. Member
**

ชื่อในเกม syeen2 เซิฟวุ้นใต้พิภพ ชาปชู๊ตเตอร์

1 เรื่องเล่า 1 คำถาม
« เมื่อ: 01-09-2010, 17:47:33 »

1. เพื่อนผมมันเล่าให้ฟังว่า มันไปคุยกะแท่นบูชาลูซิสที่ในวิหารเมทัล แล้วมันลงไปข้างล่างของวิหารได้ ภายในวิหารนั่นมีบอสอยู่จำนวนมาก อยากถามว่าจริงหรือเปล่าคับ ถ้าจริงผมจะต้องทำยังไงถึงเข้าไปได้

2. เข้าเซิฟนรกทำไงคับ บนหน้าเลือกเซิฟมี ค่ 3 เซิฟ คือ ดาวดึงส์ สวรรค์ และใต้พิพบ ทำไงให้เข้าไปได้คับ

รับคนเข้า syeenfamily เซียนเทพแฟมมิลี่  แห่งเทลส์รันเนอร์ออนไลน์
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

Re: 1 เรื่องเล่า 1 คำถาม
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-09-2010, 18:04:56 »

อ้างจาก: syeen deday1234 ที่ 01-09-2010, 17:47:33
1. เพื่อนผมมันเล่าให้ฟังว่า มันไปคุยกะแท่นบูชาลูซิสที่ในวิหารเมทัล แล้วมันลงไปข้างล่างของวิหารได้ ภายในวิหารนั่นมีบอสอยู่จำนวนมาก อยากถามว่าจริงหรือเปล่าคับ ถ้าจริงผมจะต้องทำยังไงถึงเข้าไปได้

2. เข้าเซิฟนรกทำไงคับ บนหน้าเลือกเซิฟมี ค่ 3 เซิฟ คือ ดาวดึงส์ สวรรค์ และใต้พิพบ ทำไงให้เข้าไปได้คับ

สามเซิร์ฟที่ว่า เป็นเซิร์ฟหลักครับ
ส่วนเซิร์ฟนรกจะเป็นเซิร์ฟทดสอบครับผม
ดังนั้นจึงต้องติดตั้งแยกกันครับ
โดยไปตามลิ้งค์นี้ครับ  http://www.asura.in.th/index.php/cms/download/link.pj1

ปล.ย้ำนะครับว่าจะต้องวางไฟล์ตอนแตกไฟล์แยกกับเซิร์ฟหลักครับ

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
ป้าย:
หน้า: [1]