GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มกรุณาเข้านะครับ ไม่ได้ดักนะครับ  (อ่าน 376 ครั้ง)
วสุพล ศิริวทัญญู
Newbie
*

จีเอ็มกรุณาเข้านะครับ ไม่ได้ดักนะครับ
« เมื่อ: 30-08-2010, 17:34:19 »

คือเมื่อวานวันที่29 สิงหาคม พศ 2553มีเบอร์ที่ชื่อjakalatอ่ะครับมาเขาแลกรหัสกับผมแล้วจากนั้นเขาก็เอาตัวเทรมาให้ผมดูเวล61จากนั้นเค้าก็เซ้าซี้ให้ผมแลกรหัสกับผมโดยที่เขาให้ตัวอื่นแถมด้วยอาธิเช่น เบลด(จำชื่อไม่ได้ครับ แต่จำไอดีได้)เป็นต้น แล้วก็บอกว่าไม่เพราะเบลดมีของน้อยแล้วก็เทรของเขาด้วยจากนั้นเขาก็เสนอความคิดว่าให้คุณย้ายของจากตัวของคุณมาให้ตัวเทร แล้วข้อนี้อ่ะครับทำให้ผมยอมเลยครับ จากนั้นก็ทำการเเลกไอดีกันแล้วผมให้เขาเอาของมาจากนั้นเขาก็สนใจหน้ากากซาดิษม์คนจรแห่งวิญญาณและก็สนับขาคหบดีความแกร่งแล้วเขาก็บอกว่าให้ทิ้ง2อย่างนี้ไว้แล้วผมก็อกว่าไม่ได้เพราะเป็นของแพงจากนั้นก็แลกของกันเขาเอาของมาให้ไม่ครบ ผมก็เริ่มไม่เเน่ใจแล้วผมเลยบอกว่าไม่แลกแล้วเอาของคืนเขาก็เอาของมาให้ผมอีกส่วนนึงแล้วผมก็บอกว่ายังไม่ครบแล้วผมก็บอกว่า เอามา เอามา ประมาณ5นาทีอ่ะครับแล้วเขาก็นิ่งอยู่แล้วเขาก็มาผมบอกว่าไม่แลกแล้วๆผมก็เอาของคืนจากนั้นก็ผมก็ออกเพื่อทำการเปลี่ยนรหัสแล้วตอนนั้นผมก็รู้ว่าโดนเปลี่ยนรหัส Shocked Shocked Shocked
เขาก็บอก(โกหก)ว่าพอเขาเข้าอีกทีรหัสก็ไม่ถูกแล้วแล้วสักพักหนึ่งเขาก็เล่นละครอ่ะครับทำเป็นเล่น2จอเข้ารหัสผมแล้วบอกว่าซื้อมาจากแอสราคา5เอ็ม
แล้วซักพักหนึ่งเขาก็บอกว่า"นายมีเพื่อนที่ดีจริงๆ ที่มาขอรหัสให้"แล้วเขาก็ให้เลยอ่ะครับ  เเล้วคิดหรอครับว่าถ้าเขาซื้อมาจริง5เอ็มจะให้ผมทำไมแล้วก็อีกอย่างนะครับแล้วถ้าเขาไม่ได้ซื้อมาเขาก็น่าจะให้ผมที่เป็นคนขอคนแรกแต่เขากลับให้เบอร์คนที่แฮคผมมาบอกแล่วผมก็ทำการเปลี่ยนรหัสผ่านแล้วผมก็เข้าแล้วผมก็อึ้งเลยครับของทั้งตัวหายหมด(มีเยอะมากๆๆเลยครับ แพงด้วย)จากนั้นเขาก็ออนตัวเทรแล้วผมก็ขอร้องเขาว่าให้เอาของผมคืนมาแล้วผมจะไม่ลงในบอร์ดถือว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้นแล้วเขาก็บอก(โกหก)ว่าเขาเข้าแล้วเข้าไม่ได้แล้วจากนั้นเขาก็หายไปเลยอ่ะครับ วานให้จีเอ็มช่วยเอาของของผมและแบนมันด้วยนะครับถ้าเอาของอของผมกลับมาหมดจขอบคุณอย่างยิ่งเลยครับเพราะว่าผมอุตส่าห์เติมเงินเก็บของผมมาตั้ง2000+แล้วซื้อของมาอ่ะครับ
ไอดีของเทร: totkala199
ไอดีของผม  : wasupon555
ปล.1 คนที่เข้ามาอย่าว่าผมนะครับ
ปล.2 จีเอ็มกรุณาช่วยให้ได้นะครับ(มันด้วยครับอย่าให้เหลือ)
ปล.3 ผมอาจเขียนผิดเยอะไม่ว่ากันนะครับ
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: จีเอ็มกรุณาเข้านะครับ ไม่ได้ดักนะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-08-2010, 18:08:19 »

อีนนี้ถือว่าเกิดจากเจตนารมณ์ของทั้ง2ฝ่ายเอง ถ้าคุณตกลงก็ถือว่าเป็นการตกลงส่วนตั๊วส่วนตัว โดยที่คุณยินยอมแต่โดยดี

ดังนั้น! ต่อให้มีหลักฐาน ก็ช่วยไม่ได้นะจ๊ะ= ="

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
No Name
Sr. Member

คุณคือหนึ่งในหกพันล้านผู้แข็งแกร่งในโลกนี้

Re: จีเอ็มกรุณาเข้านะครับ ไม่ได้ดักนะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-08-2010, 18:14:04 »

อ่านแค่บรรทัดแรกไปแลกไอดีกับรหัสทำไมล่ะเนี่ย จีเอ็มเขาไม่ช่วยหรอกนะ- -

กระสุนวงจักร!!! (คลั่งนารูโตะ= =)
Veteranz
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-08-2010, 18:24:12 »

อนึ่งคือผมอ่านถึงตรงที่ว่า "แลกรหัสกัน" ผมก็ไม่อ่านต่อแล้ว  ใช่

$TuPi:D ____ '
Hero Member

. พูดไรไม่ได้:X

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-08-2010, 22:09:57 »

ไปเจรจากะคนแลกละกันนะจ๊ะ  =w =
  อิอิ

iFon iFon ,,

TERRACOTTA '
meetingPP
2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-08-2010, 22:43:55 »

Shocked
อ้างถึง
ให้จีเอ็มช่วยเอาของของผมและแบนมันด้วยนะครับถ้าเอาของอของผมกลับมาหมดจขอบคุณอย่างยิ่งเลยครับเพราะว่าผมอุตส่าห์เติมเงินเก็บของผมมาตั้ง2000+แล้วซื้อของมาอ่ะครับ
Shocked

ดูจากข้อมุลตรงนี้ลุกค้ารายใหญ่จีเอ๊มไม่ดูแลจะอยุ่รอดไหม(เอา 2000 มาล่อทีมงาน Evil  Evil  Evil)

ป้าย:
หน้า: [1]