GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4]
ผู้เขียน หัวข้อ: อุทาหรณ์สอนใจ สำหรับคนที่คิดเอาเปรียบชาวบ้าน !!  (อ่าน 2422 ครั้ง)
sauvignon blanc
Jr. Member
**

โสดแบบมีสเต็บ แล้วก็ เจ็บแบบมสไตล์

Re: อุทาหรณ์สอนใจ สำหรับคนที่คิดเอาเปรียบชาวบ้าน !!
« ตอบ #45 เมื่อ: 01-04-2011, 16:32:31 »

คงต้องเจาะเข้าเซอร์เวอร์ เอาไฟล์saveเกมส์ออกมาแล้วล่ะมั้งงงงง Huh?แต่ ใครจะทำได้ ความปรอดภัยของเกมส์ไทย ขั้นเทพจะตาย
แต่ถ้าต่างชาติ ไม่แน่ ว่าแต่ เขาจะอ่าน ภาษาไทยออกใหม Huh? Smileyขำ ๆนะ อย่าเครียด

ได้ครับพี่ ดี่ครับผม เหมาะสมครับท่าน
ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4]