GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมีปัญหา ช่วยด้วยครับ  (อ่าน 165 ครั้ง)
Nanthawoot Pusastra
Newbie
*

ผมมีปัญหา ช่วยด้วยครับ
« เมื่อ: 27-08-2010, 10:02:48 »

คือ ผม อยู่ใน วิหารฝึกหัดอ่าครับ กะลังถึงตรง ทางเดินยาวๆ

ที่จาข้ามไปวิหาร เกาะเล็กๆอีกฝั่งนึงอ่าครับ

แต่ทำไม ผมเดินเข้าไปไม่ได้ล่ะครับ

คุยกับNPCไม่ครบทุกตัวเลย

ทำยังไงดีครับ ช่วยหน่อย
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: ผมมีปัญหา ช่วยด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-08-2010, 14:14:05 »

อ้างจาก: Nanthawoot Pusastra ที่ 27-08-2010, 10:02:48
คือ ผม อยู่ใน วิหารฝึกหัดอ่าครับ กะลังถึงตรง ทางเดินยาวๆ

ที่จาข้ามไปวิหาร เกาะเล็กๆอีกฝั่งนึงอ่าครับ

แต่ทำไม ผมเดินเข้าไปไม่ได้ล่ะครับ

คุยกับNPCไม่ครบทุกตัวเลย

ทำยังไงดีครับ ช่วยหน่อย
จำไม่ผิด ขั้นตอนนี้ จะต้องคุยกับ NPC เซท และตอบคำถามเกี่ยวกับอาชีพต่างๆภายในเกม
ถ้าตอบเสร็จก็สามารถผ่านไปได้ครับ

ป้าย:
หน้า: [1]