GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนั้นเราดวงดี  (อ่าน 1619 ครั้ง)
naygue
Hero Member

Re: วันนั้นเราดวงดี
« ตอบ #15 เมื่อ: 18-08-2010, 17:09:15 »

ยังงี้เค้าเรียกแนวอวดเปล่า

แล้วไอมินิบอสไรนั่นอะ ผมเจอมาหมดแล้ว

แล้ว

อ้างจาก: abbew i love you kiss kiss ที่ 17-08-2010, 07:05:10
กรงเล็บพิฆาต ชิกูร่า
กัลก้าราชาแผ่นดินไหว

คริมสันเดรก

ซูลันวิญญาณแค้นแห่งป่าลึก

ดาบปิศาจ
นักบุญผู้หวนคืน
น่อถู จ้าวแห่งหนู

ผู้คุมกฏแห่งหนองน้ำ
ผู้พิทักษ์ทะเลสาบ

ผู้พิทักษ์แห่ง อีเดน
ผู้เฝ้ามองแห่งอิคนัส

พีเวียส

ยอชซี่จอมพลังแห่งพงไพร
ยากูด้า

ราชาแห่งขุนเขา

วอลเคนัส
วิหกสุริยัน
วุ้น ราชันย์
วุ้นInw
 ว (ต่อ)
วุ้นเกเร

สไตรเดอร์ นายกองเขี้ยวทมิฬ

หน่อเหล็กไหล

อสูรพันกร อัลโฟ่
อัศวินน้ำแข็ง

แมดดอก นายกองเขี้ยวทมิฬ
แม็กม่าดราก้อน

โล่ปิศาจ

นั่นอะ

ก๊อบมาจากสารานุกรมทำไม

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #16 เมื่อ: 18-08-2010, 19:27:07 »

อ้างจาก: abbew i love you kiss kiss ที่ 17-08-2010, 07:06:15
อ้างจาก: abbew i love you kiss kiss ที่ 17-08-2010, 07:05:10

คริมสันเดรก

ดาบปิศาจ

พีเวียส

ยากูด้า

วอลเคนัส
วิหกสุริยัน
วุ้นInw
 ว (ต่อ)
วุ้นเกเร

โล่ปิศาจ
เราเจอทั้งหมดนี้

อ้างจาก: ♥ PETCHHH ,, !!* ที่ 18-08-2010, 16:48:49
และอีกอย่างนะคะ ถ้าจำไม่ผิด Mini Boss พีเวียส ไม่มีเซิร์ฟเวอร์หลักค่ะ

อยากทราบว่า
คุณไปเจอพีเวียสที่ไหนคะ ?

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 18-08-2010, 19:32:52 »

เงียบไปเลยแหะ Evil
ชาร์ปชูตเตอร์ชายIIxIIcIIo ระดับ94 NO c3
Full Member

หุหุ

« ตอบ #18 เมื่อ: 18-08-2010, 19:34:09 »

ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

« ตอบ #19 เมื่อ: 18-08-2010, 19:47:22 »

เก่งจริงๆ.... วันเดียวไปหามินิบอสมาได้ทุกแมพในดันซะด้วย  บางตัวสุ่มแมพอีก
เวล38ตีหมึกไหวด้วย โอ้ว...God!  แบบนี้เวลสูงๆก็ตีบอสสบายเหมือนกับที่เวล 38ตีมินิบอสไหวสินะ
Evil Evil Evil
[เอาความจริง....เชื่อแค่คุณไปเจอ วุ้นเทพ ละนะ^^ ฮิฮิ]

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
เด่นจันทร์ ผู้ต่อต้านพวกประหลาดโลกไม่ลืม
Full Member

เรยา วงศ์เศวต-*-

« ตอบ #20 เมื่อ: 18-08-2010, 19:50:58 »

คริมสันเดรก

ดาบปิศาจ

พีเวียส

ยากูด้า

วอลเคนัส
วิหกสุริยัน
วุ้นInw
วุ้นเกเร

โล่ปิศาจ
เจอทั้งหมดนี้ใน 30 วันจ้าาาา ต่างเซิฟ

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #21 เมื่อ: 18-08-2010, 19:53:47 »

ในรูปเป็นเซิร์ฟ PK ซึ่งเป็นเซิร์ฟหลักเช่นกัน =_=

งั้นบอกหน่อยว่า พีเวียสหน้าตาเป็นไง

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

« ตอบ #22 เมื่อ: 18-08-2010, 20:16:44 »

ถ้าภายใน30วันแล้วทำไมไม่ก๊อบรูปมาให้ครบทุกตัวละ    Smiley 
แล้วๆ คุณไปเจอมันที่แมพไหนบ้างไหนบอกหน่อยสิคะ  เหมือนอย่างที่เรปบนๆว่าไว้ Evil
ต่างเซิฟ.... อยากรู้ว่าแต่ละเซิฟเล่นอาชีพอะไรมั่งคะ  มีเทคนิกอะไรในการตีไหม laugh
ไม่ใช่อะไรหรอกคะ แค่อยากเห็นหลักฐานให้เต็มตาเท่านั้นคะ  Evil

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 18-08-2010, 23:14:41 »

ใช่ ใช่ ใช่

พวกขี้อวดไร้กึ๋น  ที่สำคัญเอาแคสเตอร์ตีนะ บอกตีได้หมด

แล้วต่างเซิร์ฟอ่ะ เซิร์ฟไหน แล้วเพิ่มเติมอีกอย่างเรื่อง  พีเวียส

มันอยุ่ที่แมพอสุราเก็บเวล รวมทั้งมันไม่ใช่มินิบอสด้วยขอรับ  ของวุ้นนรก เท่านั้นคับ !!!~

ชาร์ปชูตเตอร์ชายIIxIIcIIo ระดับ94 NO c3
Full Member

หุหุ

« ตอบ #24 เมื่อ: 19-08-2010, 05:47:08 »

ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

B_taro
Jr. Member
**

นู๋ บีเบียร์ เองเจ้าค่ะ

« ตอบ #25 เมื่อ: 19-08-2010, 11:19:50 »

- -*

ต่อต้านโปรโมชั่นคนรวยบุตรคหอุปราชวีชนตำนานเทพ
ต้อนรับโปรโมชั่นคนจนจรยาจกกุลทาส
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #26 เมื่อ: 19-08-2010, 11:53:59 »

ตัวนี้ยังไม่มีในเซิฟเวอร์หลักทั้ง 3 เซิฟคับ
มีแค่ในเซิฟทดสอบวุ้นนรกเท่านั้น
(ซึ่งถ้าไ่ม่สังเกตจะหายากมาก)

ไม่ได้จะขัดอะไรเจ้าของกระทู้หรอกนะคับ
แต่...

อ้างจาก: abbew i love you kiss kiss ที่ 18-08-2010, 19:50:58
ยากูด้า
โล่ปิศาจ

เจอทั้งหมดนี้ใน 30 วันจ้าาาา ต่างเซิฟ

ตัวอื่นๆ อาจจะเป็นไปได้นะ เจอได้ไม่ยาก
แต่ตัวที่อ้างเอาไว้เนี่ย สำหรับแคสเตอร์เลเวลเท่านี้อ่ะ
ไม่ได้จะดูถูกนะคับ แต่ว่ากันตามสภาพเลยละกัน
เข้าวาปไปยังไม่ทันโหลดเสร็จผมว่านอนแล้วล่ะคับ

ขนาดคลาส 2 ยังมีนอนเลย

อ้อ.....แต่ถ้าบอกว่าเล่นหลายตัว ไปเก็บเลเวลแล้วเจอก็พอเชื่อได้นะ หึหึ

ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 19-08-2010, 13:48:09 »

นกจุสีม่วง เท่ห์ๆ  เมื่อไหร่จะมาเซฟ PK ครับ แมทนี้ มีแต่ตัวแปลกๆ  อยากเล่นๆ

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

« ตอบ #28 เมื่อ: 19-08-2010, 13:59:43 »

เจอแล้วเหมือนกันครับ ได้ของดอร์ปด้วยนะผม
คือมันเกิดอยู่ในป้อมอ่ะเลยเห็นไม่ชัดเพราะภาพของป้อมมันทับอยู่
ทีนี้ก็บอมด้วยปลดปล่อยเวทย์รัวๆเลย  สิ่งที่ได้ก็คือเหรียญภูเขาไฟครับ

ปล.ก็ยัง งง เพราะเห็นไม่ชัดเลยนึกว่าเป็น ทุย ซะอีกนะ(แต่ทำไม ทุยเลือดมันเยอะจัง แต่ก็ไม่ได้เอะใจว่าเจอ มินิ  )
เจอภาพนี้เลยคิดว่าน่าจะใช่แระ  แต่บังเอิญเจอนะ

ของที่ดอร์ปครับ

ภาพนี้ไปเทสกับบอสมา เจอพสุธา สามทีสี่ทีมั้ง แล้วก็ตัวละครลงสู่นรกภูติ  อิอิ

ภาพนี้วิ่งหนีมาทัน สุดท้ายก็วิ่งไปให้บอสตีครับ เพราะว่าเนตมือถือมันแลค ขี้เกียจเดินกลับ

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
¥ ňøø ñäñ ¥ (王秀珍)
Hero Member

Iราlม่รู้lราlม่llคร์ Iพราะตอนนี้Iราlม่มีหัวจัelห้lคร

« ตอบ #29 เมื่อ: 19-08-2010, 16:30:15 »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

เมื่อไหรมอนตัวพวกนี้จะเข้ามาในเซิฟpkเนี้ย

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3