GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : กำหนดลงแนวการแก้ปัญหาเทคนิคขโมยอิฐในกิจกรรมสงครามชิงปราสาท  (อ่าน 1351 ครั้ง)
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

Re: ประกาศ : กำหนดลงแนวการแก้ปัญหาเทคนิคขโมยอิฐในกิจกรรมสงครามชิงปราสาท
« ตอบ #15 เมื่อ: 18-08-2010, 18:17:32 »

อ้างจาก: InW_Sura ที่ 18-08-2010, 17:28:52
อ้างจาก: ฐิติพงศ์ ชมขุนทด ที่ 18-08-2010, 17:09:28
สมาคมที่ที่เรารักกันเขาไม่ค่อยไปศึกชิงปราสาทหรอกผมเคนอยู่สมาคมนั้นใครไปชิงเขาไล่ออกเลย Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil

ไม่รุ้อะไร ก็ถามคนในสมาคมนะครับ อย่าเพิ่งเปลี่ยนประเด็น
Smiley Smiley Smiley
เขาเสนอแนะความคิดเห็นกันดีดี   เปลี่ยนประเด็นเพื่ออะไรคะ อยากรู้หรืออยากบ่นก็ในสมาคมสิ  จะได้ถามไถต่างๆเรื่องได้เลย
เอาละเริ่ม เข้าประเด็น  เก่าเถอะ
woon

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

Re: ประกาศ : กำหนดลงแนวการแก้ปัญหาเทคนิคขโมยอิฐในกิจกรรมสงครามชิงปราสาท
« ตอบ #16 เมื่อ: 18-08-2010, 18:53:15 »

อยากให้ปรับประตูลูซิสห้ามใช้ในกิลวออ่ะ ถ้าปรับหมดเลยหาเหรียญไม่สนุก อยากจะลุ้นว่าจะวาร์บไปตอนไหน  laugh

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

« ตอบ #17 เมื่อ: 18-08-2010, 20:45:42 »

ไม่รู้สินะ
รู้สึกกิลด์วอร์แรก ๆ สนุกกว่านี้เยอะเลย
ตอนนี้ มันกลายเป็นอะไรไปแล้วไม่รู้
แทนที่จะได้เล่นเกมเพื่อคลายเครียด
กลายเป็นเครียดยิ่งกว่าเก่า
= =

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
MagiC_MagiC
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 18-08-2010, 21:04:35 »

อยากได้กิลวอ แบบเก่ากลับคืนมา

มันคงจะสนุก และมันส์กว่านี้เยอะ

และคงจะแฟร์มากกว่าสงครามชิงปราสาทในปัจจุบัน Smiley

ไม่ตอแหล แต่ไม่ยอมใคร(กรุณา...เคารพสิทธิส่วนบุคคล ของผู้อื่นด้วยนะคะ)
เจนจิรา โชคดี
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 19-08-2010, 18:23:27 »

ประตูลูซิส มีก็ไม่เป็นไร  แต่จำนวนคนที่มามันน่าจะไม่ใช้ทั้งตี้น่ะ

และ  ระยะห่างของผู้เปิดและผู้ไปด้วย
ป้าย:
หน้า: 1 [2]