GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
ผู้เขียน หัวข้อ: ดังแล้วจ้า!!เมื่อเกมอสุราออกทีวี  (อ่าน 2672 ครั้ง)
lux_aom
Jr. Member
**

Re: ดังแล้วจ้า!!เมื่อเกมอสุราออกทีวี
« ตอบ #60 เมื่อ: 12-08-2010, 23:40:30 »

ผมใช่เวลาเล่นเกมนี้2เดือนเติมตอนนี้(เวล 82 เซฟดาวดึง)(เวล 28 เซฟสวรร)

(เวล 32 เซฟ ใต้พิภพ)แล้ว เสียเงินไปพันสองพันกว่าบาทเติมเล่น

ของพูดตรงๆๆเลยว่า สารไทยยังมันกว่านี้ 100 เท่า ขนานไม่ใช่เกมออนไลน์

เกมรัยเก็บเงินยากเปนบ้า หาเงินยาก ขายของก่อแพง คนเล่นก่อนิสัยเสีย

โดยเฉพาะ(เซฟใต้พิภพ) เวลขึ้นยากเปงเรื่องธรรมดา แต่ตัวมอสที่ช่วงเวลสูงตีแรงโคตร(ตาย)

เกมนี้ถ้าไม่มีกิจกรรมจาไม่นุกเลย

อาชีพเทรก่อเอาเปรียบกัน อาชีพเบลดก่อจนแล้วจนเล่า แอสก่อตายง่ายเหลือเกิน ชาปก่อเปลืองลูกธนู

อีกอย่างต้องใช่เวลายุกับการเก็บเวล ไม่มีเวลาหาตัง เล่นอีกจอหาตัง แต่สมุนไพรแพงสุดที่ 50 บิล

ผมว่าที่มีคนเล่นเปนแสนนะ มันเล่นหลายตัวหลายจอมั่ง คนเล่นหนึ่งคน แต่ตัวละครในเกมเปนสิบ

จาไม่ให้มีเล่นเล่นเปนแสนได้งัย (อีกอย่างสำคัญมากตีบวกดัน!มีแตกด้วย ไหนจาเสียเงินซื้อbbอีก หมดอารมณ์เล่น) เล่นเกมปลูกพักยังนุกกว่า

ตอนนี้ผมเปลี่ยนไปเล่นเกม MU แล้วนุกกว่าเยอะ รัก แต่ยังรักเพื่อนๆๆเซฟดาวดึงยุคับ  รักก่อมีดีแค่นี้แหละเกมนี้ได้เพื่อน
lux_aom
Jr. Member
**

Re: ดังแล้วจ้า!!เมื่อเกมอสุราออกทีวี
« ตอบ #61 เมื่อ: 12-08-2010, 23:53:50 »

ลืม ถ้ายากรู้ว่าผมชื่อรัยไม่ต้องรู้คับ

เพราะผมขายไปหมดแล้ว  แต่รุไว้ว่า เบลด แอส เรนเจอ เดี๋ยวคนซื้อต่อจาลำบาก

เงินที่ได้เอาไปแจกให้คาเดทหดม ใครที่ได้คงรุว่าผมชื่อรัยนะอิอิ แล้วก่อเลิกเล่น

мммммм 'ẕ
Hero Member

-

« ตอบ #62 เมื่อ: 13-08-2010, 11:04:30 »

อ้างจาก: lux_aom  link=topic=44387.msg730545#msg730545 date=1281631230
ผมใช่เวลาเล่นเกมนี้2เดือนเติมตอนนี้(เวล 82 เซฟดาวดึง)(เวล 28 เซฟสวรร)

(เวล 32 เซฟ ใต้พิภพ)แล้ว เสียเงินไปพันสองพันกว่าบาทเติมเล่น

ของพูดตรงๆๆเลยว่า สารไทยยังมันกว่านี้ 100 เท่า ขนานไม่ใช่เกมออนไลน์

เกมรัยเก็บเงินยากเปนบ้า หาเงินยาก ยากตรงไหน ? ขายของก่อแพง  คนเล่นก่อนิสัยเสีย

โดยเฉพาะ(เซฟใต้พิภพ) ไม่ต้องเปิดพีเคดิ ไม่มีไคบังคับ  เวลขึ้นยากเปงเรื่องธรรมดา แต่ตัวมอสที่ช่วงเวลสูงตีแรงโคตร(ตาย) จะให้ตีเท่ากับวุ้นหรอไง  - -^

เกมนี้ถ้าไม่มีกิจกรรมจาไม่นุกเลย

อาชีพเทรก่อเอาเปรียบกัน เทร = ล่าสมบัติอยู่แล้ว อาชีพเบลดก่อจนแล้วจนเล่า ไม่เคยพยายามหาเงิน? แอสก่อตายง่ายเหลือเกิน วืดตลอดไม่เหนจะง่าย ชาปก่อเปลืองลูกธนู แต่ก้ยิงระยะไกลได้

อีกอย่างต้องใช่เวลายุกับการเก็บเวล ไม่มีเวลาหาตัง  แล้วที่เวล ขยะก้ดรอปมาทำไมไม่เกบไปขาย เล่นอีกจอหาตัง แต่สมุนไพรแพงสุดที่ 50 บิล  ไคให้หาอันเดียว - -

ผมว่าที่มีคนเล่นเปนแสนนะ มันเล่นหลายตัวหลายจอมั่ง คนเล่นหนึ่งคน แต่ตัวละครในเกมเปนสิบ

จาไม่ให้มีเล่นเล่นเปนแสนได้งัย (อีกอย่างสำคัญมากตีบวกดัน!มีแตกด้วย ไม่แตกก้ตีกระจาย ยศเทพหมดแล้วมั้งคุณ มันก้มีของอัพสำหรับพวกนี้อยู่แล้ว  ไหนจาเสียเงินซื้อbbอีก หมดอารมณ์เล่น) เล่นเกมปลูกพักยังนุกกว่า ก้ไปเล่นเกมปลูกผักดิ -*-

ตอนนี้ผมเปลี่ยนไปเล่นเกม MU แล้วนุกกว่าเยอะ รัก แต่ยังรักเพื่อนๆๆเซฟดาวดึงยุคับ  รักก่อมีดีแค่นี้แหละเกมนี้ได้เพื่อน

woon

ι luv Johиич Dәρρ :: мad haττәя  &  Jacκ sρaяяoω  ❤ 
รเด่าสฟหด หกดนรยส่ไหเ
Newbie
*

« ตอบ #63 เมื่อ: 15-08-2010, 10:46:06 »

สงสัยผมซวยมากเพราะไม่เคยเจอเพื่อนดีๆในเกม
ขอเป็นแนวร่วม lux_aom
ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5]