GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเซิร์ฟดาวดึงครับ จีเอ็มช่วยตอบ  (อ่าน 550 ครั้ง)
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

Re: สงสัยเซิร์ฟดาวดึงครับ จีเอ็มช่วยตอบ
« ตอบ #15 เมื่อ: 22-07-2010, 00:23:57 »

อีแถ

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
namzaberry
Hero Member

~Je suis une belle personne.~

Re: สงสัยเซิร์ฟดาวดึงครับ จีเอ็มช่วยตอบ
« ตอบ #16 เมื่อ: 22-07-2010, 01:01:29 »

แม๊น แมน

ท้าผู้หญิง

แมนตั๊กต๋อย

(ผวนเอาเองนะ)

Evil Evil

*・❀●•♪。namzaberry 。♪•●❀・*

เป็นซุป'ตาร์ แล้วหนักหัวใคร ?!!
สื่อไม่ใช่แม่ จะแคร์มันทำไม ?!!
เกรียน,เบอร์รี่ No.2
BasBlade-(IS)<Aka_Tsubaki>
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 22-07-2010, 01:13:18 »

อ้างจาก: _.Fung._ ที่ 22-07-2010, 00:12:12
อ้างจาก: ธนาวุฒิ คำประเสริฐ ที่ 21-07-2010, 21:51:30
อ้างจาก: ธนาวุฒิ คำประเสริฐ ที่ 21-07-2010, 21:50:30
อ้างจาก: ธนาวุฒิ คำประเสริฐ ที่ 21-07-2010, 21:43:51
ลองของแป้ปนะ
อ้างจาก: ธนาวุฒิ คำประเสริฐ ที่ 21-07-2010, 21:44:52
ลองอีกที
กำไม่ได้งั้นตรงๆเลยละกันแบนเปนแบน

อ้างจาก: _.Fung._ ที่ 21-07-2010, 20:43:39
อ้างจาก: —•นิยาย•— ที่ 21-07-2010, 15:53:19

ยังไม่เลิกอีกคน หรือจะเป็นคนเดียวกะ นายรักชาติ ยิ่งชีพ ผูู้มีหัวสมองอันน้อยนิด

ตักน้ำใส่กะลา แล้วชะโงก ดูแต่เหงา คนอื่น แน่ๆ เลย เห้อๆๆ คนแบบนี้เขาคงเรียกว่า

บัวใต้ตม ที่โดนเหยียบจน มิด หรือ จะขุดหลุมฝัง ลงไปเลยดีหว่า เพราะปกติก็ชอบ

ขุดหลุมฝังศพ เอ้ยย ขุดกระทู้ฝังเมมเบอร์ตัวเองอยู่แล้ว ส่วนเรื่องเงินเขาจะเอามาจากไหน

เอามาจุติได้นั้น เคยรู้กับเขาบ้างหรือเปล่า แต่เอ๊ะๆ ได้ข่าวแว่วๆ จากกระทู้นู่นไม่ใช่เหรอ

ว่าคุณเอา spy เข้าไปในสมาคม แล้วทำไม ไม่ใช้สายตาอันแหลมคม แต่กลับมืดบอด

ว่าเขาทำอาหารและแพ็คอาหารได้ถึงขั้นไหนระดับไหนแล้ว อ๋อ...เอาง่ายๆ กว่านั้นดีกว่า

เขามี post บอกในสมาคมอยู่ตลอดนะคะ ว่าขายอาหารอะไรบ้าง แล้วกรุณาใช้สมอง..

เรียกว่าสมองป่าวหว่าา พวกนี้ เหอๆ นั่นละ อะไรก็ตาม คิดซะนะคะ ไม่ใช่ใช้แต่ขี้แกลบในหัวคิด

มันเลยออกมาสภาพแบบนี้ไงค่ะ เหอๆๆ พวกขุดหลุมฝังตัวเองง บัวใต้ตมที่โดนเหยียบจนมิด โง หัว ไม่ขึ้น

สักนิด %%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%
พิพบ1-1เลยป่าวน้อง
มรึงเมายาบ้าป่าววะเขาคุยกันเรื่องดาวดึงส์มรึงยังจะมาอะไรนักกับภิภพ สาด ถึงกรูจะเล่นได้ไม่ถึงกะเทพ แต่กรูยังมีจิตสำนึกมรึงมาตั้งทู้แล้ว GMเขาก็มาบอกแล้วว่าไม่มี มรึงยังจะไรอีก มรึงคิดว่ากำลังจะช่วยได้อย่างเดวไอ มรึงคิดงั้น มรึงคิดผิด สิ่งที่แข็งแกร่งที่สุดคือความสามัคคีช่วยเหลือกัน ไม่ใช่คอยทำตัวเปงไอ้คว ายขี้อิจฉา เค้าสามัคคีกันอยู่ขยันเวลเตรียมของทั้งยาแช *200 vip เส้น
ขยันเวลกันทั้งวัน แล้วมรึงทำไรมั่ง วันๆเอาแต่คิดว่าจะใสร้ายคนอื่นเค้ายังไง มรึงเอาเวลาคิดเรื่องนี้ไปเก็บเวลดีกว่า พวกอย่างมร฿งเหรี้ยยังน่านับถือกว่าเลย ไอ คว าย
ขอโทดทีหยาบครับทนไม่ไหวกำพวกอิจฉาตาร้อน
ความสุขผมกรุณาอย่าขัดเเน่ก้มา1-1พิพบ

1-1 ดาวดึงส์ไหม กะลังหา...มาแก้เครียดอยุพอดี กะลังคัน...อยุพอดี
(ที่เว้นว่าอย่าจะใส่อะไรก็ดูจากที่เขาโพสมาละกันคับ)

ที่ไม่พูดไม่ใช่ไม่อยู่ แต่เพราะตอนนั้นตูขี้เกียจ
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #18 เมื่อ: 22-07-2010, 08:57:49 »

อ้างจาก: _.Fung._ ที่ 20-07-2010, 18:57:41
หัวกิล~-:-MICKEY&MOUSE-:-~ชื่อPhoenix  ได้จุติรอบที่6เเล้วหมายความว่าอะไร เซิร์ฟเพิ่งเปิดไม่นาน โปรรึป่าว
ขนาดตัวผมเล่นทั้งวั้นเวลทั้งวันได้เเค่จุ4นะครับ ไม่มีไรมากลองคิดดูนะครับ จะเอาตังจากไหนมาจุนักหนา

คุณฟรังได้รับคำตอบไปแล้วว่า

คุณเองที่เป็นคนเข้าใจผิด

เค้าไมไ่ด้จุติ 6 รอบ

แต่จุติ 4 รอบเท่ากับคุณ

ถ้าเค้าใช้โปร คุณก็เข้าข่ายใช้โปรด้วย

เพราะจุติเท่ากัน

จุดประสงค์ในการตั้งกระทู้ก็จบลง

แล้วก็สมควรปิดกระทู้ไปได้แล้วครับ

ไม่ใช่ว่า เบียงเบนประเด้นอื่น

แล้วชักนำกระทู้ไปเพื่อการแตกแยกในสังคมเกมส์

ถ้ายังมีเจตนาแบบนั้นอยู่แล้วไม่ทำการปิดกระทู้

คุณกำลังทำผิดกฏเกมส์

เย็นนี้เราคงได้เจอกันในฟอรั่มแจ้งเบาะแสผุ้กระทำผิดที่คุณคุ้นเคย

อ้างถึง
ห้ามผู้เล่นส่งเสริมหรือยุแหย่ให้เกิดความแตกแยกใน สังคม หรือกระทำการใด ๆ ซึ่งรวมถึงการประกาศ หรือโฆษณาที่เข้าข่ายเป็นการ ส่งเสริม ล่อลวง หลอกลวง ชักจูง หรือชี้นำให้ เกิดการกระทำ ใด ๆ ที่มีผลต่อความมั่นคงของชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และการกระทำผิดอื่น ๆ ที่ขัด ต่อข้อกฎหมาย หรือวัฒนธรรม อันดีงามของไทย อย่างเด็ดขาด

* บทลงโทษ ตักเตือนหรือห้ามพูด 1 ถึง 360 ชั่วโมง หรือ ติดบัฟลดexpตั้งแต่ 5 ถึง 360 ชั่วโมง หรือ ทั้งใบ้ทั้งติดบัฟ และถ้ามีการดำเนินคดีดูหมิ่นหรือหมิ่นประมาท จะส่งข้อมูลให้ จนท ตำรวจเพื่อดำเนินคดี

ตอบกัลหน่อย
Jr. Member
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 22-07-2010, 09:17:28 »

คั่งๆคูๆไปตัดแว่นนะคะหรือกินเหล้าเล่นเกมส์
คนใจง่าย
Jr. Member
**

"ตอแหล"

« ตอบ #20 เมื่อ: 22-07-2010, 09:21:58 »

เอ้าาๆๆๆ อย่าเถียงกันคร้าาาาาาาาาาาาาาาาา

55555+ พวกสีข้างงงถลอกกันไปหมดแล้ว คิดว่าคนอื่นเขาจะเก่งกว่าตัวเอง

เถียงสู้เขาไม่ได้ ก็ท้า ตี สุดยอดด แถกันไปให้ได้อีกนะคะ

จะรอให้แถได้เรื่อยๆ ไม่ได้กลัวหรอกนะคะ แต่เผอิญว่าแค่เล่นไปวันๆ

ไม่ได้กลัวว่าคนอื่นจะเก่งกว่า หรือดีกว่า เลเวลเราก็แค่ 80 ยังไม่จุติ

ชีวิตนี้ยังมีอะไรอีกเยอะค่ะ ถ้าคิดว่าตัวเองเก่งในเกมก็เก่งกันต่อไปนะคะ

เพราะคุณเดินออกไปหน้าถนน ก็กลายเป็นแค่ คน ธรรมดาคนหนึ่งนี่ละคะ

หรือบางทีอาจจะกลายเป็นแค่ หมา ตัวหนึ่งเลยด้วยซ้ำ... อุ้ยยยยยย

นี่พูดแรงไปหรือเปล่าคะ ขอโทษนะคะ เข้าใจว่าเด็กเยอะ สงสัยจะต้องเซ็นเซอร์ซะแล้ว

ปะคะ เด็กๆ ไปเรียนกัน ส่วนผู้ใหญ่ก็ทำงานซะนะคะ ไม่ต้องมาเถียงกันค่ะ

เก่งแค่ในเกม ไม่ได้ช่วยให้สติปัญญา หรือทำงานแล้วประสบความสำเร็จหรอกนะคะ

ก่อนไปขอสักที %%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%
ป้าย:
หน้า: 1 [2]