GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้โชคดี จากกิจกรรม ภาพถ่ายวันสงกรานต์ ครับ  (อ่าน 2024 ครั้ง)
พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

Re: ประกาศรายชื่อผู้โชคดี จากกิจกรรม ภาพถ่ายวันสงกรานต์ ครับ
« ตอบ #15 เมื่อ: 23-04-2010, 18:56:30 »

ว่าแล้วว่าไม่ได้
มันไม่สวยอ่ะ
(รู้งี้ตั้งใจทำก็ดี TT)

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

Re: ประกาศรายชื่อผู้โชคดี จากกิจกรรม ภาพถ่ายวันสงกรานต์ ครับ
« ตอบ #16 เมื่อ: 23-04-2010, 19:50:10 »

ฮื้ออออออออ  ปีหน้าเอาใหม่ปีหน้าต้องได้โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อ่านลายเซ็นด้วย laugh laugh

LOVE MAN U
#. Mondayz' D : )
Sr. Member

# น้ำตาจะไหล :(

« ตอบ #17 เมื่อ: 24-04-2010, 08:14:27 »

Sad

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น
Brilliance ’
Full Member

อิ่อิ่' :)

« ตอบ #18 เมื่อ: 24-04-2010, 09:30:02 »

เย้ ! ~

คนแรกของดาวดึงส์ > < '

อ้างจาก: ~♀คุณธรรมไร้ขอบเขต♀~ ที่ 23-04-2010, 19:50:10
ฮื้ออออออออ  ปีหน้าเอาใหม่ปีหน้าต้องได้โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อ่านลายเซ็นด้วย laugh laugh

ลายเซ็น
 Shocked

There's something about
Baby you and I .
»Ðëa®-ZG«
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 24-04-2010, 09:33:59 »

เจ๊ ยย ขอบคุ๊นมากคร๊า าTT3TT

สมกับที่รอมาเปนปี(เวอร์คะ) laugh laugh

อยากได้รางวัลเรวจังๆๆ ฮี่ๆๆๆ Smiley
KIRA prince { $aKi☈a Ψaoi ™
Hero Member

me ← ผู้เสพย์ติด Yaoi !

« ตอบ #20 เมื่อ: 24-04-2010, 11:46:56 »

เมื่อไหร่จะได้อ่ะ Huh?

ถึงใครจะมองยังไง แต่ฉันเองไม่แคร์เท่าไหร่
แล้วเธอจะกลัวอะไรเมื่อหัวใจเป็นของเธอ
#. Mondayz' D : )
Sr. Member

# น้ำตาจะไหล :(

« ตอบ #21 เมื่อ: 24-04-2010, 12:36:01 »

รางวัล เมื่อไหร่ จะแจก คร๊า

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น
Çrãzy 'иöέч ♥
Full Member

# enough :}

« ตอบ #22 เมื่อ: 24-04-2010, 16:12:50 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ ที่ 23-04-2010, 16:10:03
ประกาศรายชื่อผู้ได้รับรางวัลกิจกรรม ภายถ่ายวันสงกรานต์ครับ

ทางทีมงานจะทำการจัดส่งของรางวัลให้ภายหลังนะครับ ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกๆ คนที่ร่วมสนุกส่งภาพถ่ายเข้ามามากๆ เลยครับ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

สวรรค์

..JikKyJung..
Neko-Jung
KRUOG
_Nu_Air_Zaa_
-NewlY-
_.LinHuii._
ChrisTmas.
Dear-ZG
Tekilar
Zhi-Zhi

ใต้ภิภพ
Masashito
._okcity_.
..O-OH-O..
GIRLY_BerryZaaa
cArToOnNa01
OngZa
car_toon
o...TalLG...o
_._ZiZTHEPZiZ_._
-.aoJ_D.-

ดาวดึงส์
HooHaPanda
-l-..Nan_Za..-l-
Emperors
LovemoneY
-N_025-
PoWerToP_Gentlemen
lilmomolil
PlM

สวัสดีปีใหม่เพื่อนๆ ทุกๆ คนด้วยคร๊าบ ช้าหน่อยแต่ก็จริงใจน๊า~~~*

ของรางวัลทางทีมงานจะทำการจัดส่งให้ภายหลังนะครับใจเย็นนิดนึง

Smiley

ติดเฉยเลย ฮ่าๆ  Evil
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #23 เมื่อ: 25-04-2010, 05:34:56 »

Shocked Shocked  ได้เหมือนกัน  Evil Evil

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
-_๑KWANG๑_-
Jr. Member
**

[_.LinHuii._ ]

« ตอบ #24 เมื่อ: 25-04-2010, 16:23:47 »

Smiley Smiley Smiley

"อาวุธ...ก็เป็นสิ่งที่มนุษย์สร้างขึ้น เพื่อปลิดชีวิตมนุษย์ด้วยกันเองไม่ใช่เหรอ!?"
LOVE ,,
Newbie
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 26-04-2010, 09:32:39 »

ค่าจ้างเพิ่มๆๆๆ  Angry Angry
KIRA prince { $aKi☈a Ψaoi ™
Hero Member

me ← ผู้เสพย์ติด Yaoi !

« ตอบ #26 เมื่อ: 26-04-2010, 19:43:34 »

จะได้เมื่อไหร่อ่ะจีT-T แล้วได้ตรงไหน

ถึงใครจะมองยังไง แต่ฉันเองไม่แคร์เท่าไหร่
แล้วเธอจะกลัวอะไรเมื่อหัวใจเป็นของเธอ
Çrãzy 'иöέч ♥
Full Member

# enough :}

« ตอบ #27 เมื่อ: 26-04-2010, 22:01:29 »

รอ  ...  รอ   !!   ใช่
OngZa
Jr. Member
**

•[OngZa]•

« ตอบ #28 เมื่อ: 26-04-2010, 23:56:15 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ ที่ 23-04-2010, 16:10:03
ประกาศรายชื่อผู้ได้รับรางวัลกิจกรรม ภายถ่ายวันสงกรานต์ครับ

ทางทีมงานจะทำการจัดส่งของรางวัลให้ภายหลังนะครับ ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกๆ คนที่ร่วมสนุกส่งภาพถ่ายเข้ามามากๆ เลยครับ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

สวรรค์

..JikKyJung..
Neko-Jung
KRUOG
_Nu_Air_Zaa_
-NewlY-
_.LinHuii._
ChrisTmas.
Dear-ZG
Tekilar
Zhi-Zhi

ใต้ภิภพ
Masashito
._okcity_.
..O-OH-O..
GIRLY_BerryZaaa
cArToOnNa01
OngZa <<<----- นี้มันชื่อผมหรือป่าวเน่อเห็นตอนแรกตกใจนึกว่าจะได้หะ แต่เราเขียนว่า สวรรค์ นี้น่าใต้ภิภพไม่น่าใช่เราหะอดเลยแย่จัง
car_toon
o...TalLG...o
_._ZiZTHEPZiZ_._
-.aoJ_D.-

ดาวดึงส์
HooHaPanda
-l-..Nan_Za..-l-
Emperors
LovemoneY
-N_025-
PoWerToP_Gentlemen
lilmomolil
PlM

สวัสดีปีใหม่เพื่อนๆ ทุกๆ คนด้วยคร๊าบ ช้าหน่อยแต่ก็จริงใจน๊า~~~*

ของรางวัลทางทีมงานจะทำการจัดส่งให้ภายหลังนะครับใจเย็นนิดนึง

Smiley

*___ ,. Tekilar ~
Sr. Member

แมวน้อย เมี้ยวๆ >w<ๆ

« ตอบ #29 เมื่อ: 30-04-2010, 18:04:12 »

ขอบคุณนะคะ  Smiley

-~○o$ Phe@n1X I2el3uI2n $o○~-
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3