GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4
ผู้เขียน หัวข้อ: ชี้แจงเรื่องเซตวอล๊อค  (อ่าน 2217 ครั้ง)
tora
Newbie
*

Re: ชี้แจงเรื่องเซตวอล๊อค
« ตอบ #15 เมื่อ: 16-04-2010, 14:04:56 »

อ้างจาก: เปลี่ยนชื่อหนีคดี ที่ 16-04-2010, 12:34:41
อ้างจาก: tora ที่ 16-04-2010, 12:08:40
จุดประสงของคุณคือรัยคับใส่เพื่อเกรียนหรือเวลกันแน่

ที่คุณพูดมามันก้อจริงแต่ตอนนี้มันปรับลดดาเมจมันก้อถูกต้องแล้ว

ถ้าเกิดจะปรับดาเมจให้เป็นไปตามเดิม(100%)

ก้อโดนเบอสับทีเดี่ยวตายเหมือนตอนที่ดาเมจ50%

ส่วนใส่เซตแล้วดาเมจ(100%)

โดนเบอสับก้อนอนยุดีคับแต่ถ้าเป็นอาชีพอื่นก้อตายด้วยกันทั้งคู่
       จุดประสงค์ที่จะบอกก็คือมันไม่สมดุลไงครับและก็อย่ามองแค่ว่าเบอสับสิครับมันก็ต้องมีอาชีพที่แพ้ทางกันบ้างเป็นเรื่องงปกติ และเรื่องเกรียนไม่เกรียนมันเรื่องของผมแล้วอีกอย่างคิดว่าหลังทอนแล้วพวกอาชีพที่เลือดเยอะกว่าวอลอคที่ใส่เซตมันจะตายคู่กับวอเหรอคิดให้ดี ๆ ถ้าคิดแค่ว่าทอนดาเมจแล้วก็ต้องหาร 50% ลูกเดียวก็แย่แล้วล่ะครับมันต้องมองความสมเหตุสมผลของปัจจัยรอบ ๆ ด้านด้วย เพราะไอเทมชุดนี้มันไม่มีประโยชน์ในด้านอื่นเลยเข้าใจหรือเปล่าครับ
[/quote]
ถ้าเกิดว่าให้ปรับตามแบบที่คุณขอคงจะมีอาชีพอื่นที่เข้ามาคัดค้าน

คุณลองคิดดูน่ะคับถ้าเกิดว่าอาชีพอื่นโดนปรับดาเมจ50%ในขนะที่วอไม่ได้โดนปรับแต่งใดๆทั้งสิ้น

แถมปุจจุบันนี้สัตว์อัญเชิญของวอก้อไม่ได้ปรับลดดาเมจ50%

ถ้าเป็นเช่นนี้แอสก่ะชาปคงหมดหวังที่จะสู้วอ

แอสพุ่งไปคงนอนด้วยกันทั้งคู่ทั้งวอทั้งแอส

ชาปแค่ศรรัศมีตะวันก้อนอนก่อนวอล๊อคจะตายล่ะมั่ง

แถมการสะท้อนของวอยังไม่คิดdefอีกด้วย
เปลี่ยนชื่อหนีคดี
Jr. Member
**

ขอแม่น ๆ ซักดอก

« ตอบ #16 เมื่อ: 16-04-2010, 14:14:02 »

อ้างจาก: tora ที่ 16-04-2010, 14:04:56
ถ้าเกิดว่าให้ปรับตามแบบที่คุณขอคงจะมีอาชีพอื่นที่เข้ามาคัดค้าน

คุณลองคิดดูน่ะคับถ้าเกิดว่าอาชีพอื่นโดนปรับดาเมจ50%ในขนะที่วอไม่ได้โดนปรับแต่งใดๆทั้งสิ้น

แถมปุจจุบันนี้สัตว์อัญเชิญของวอก้อไม่ได้ปรับลดดาเมจ50%

ถ้าเป็นเช่นนี้แอสก่ะชาปคงหมดหวังที่จะสู้วอ

แอสพุ่งไปคงนอนด้วยกันทั้งคู่ทั้งวอทั้งแอส

ชาปแค่ศรรัศมีตะวันก้อนอนก่อนวอล๊อคจะตายล่ะมั่ง

แถมการสะท้อนของวอยังไม่คิดdefอีกด้วย

ครับปกติมันต้องเป็นอย่างนั้นอยู่แล้วอาชีพที่ระบุมาทั้งหมดถ้าโจมตีวอโดยมากจะตายคู่กับวอหมดถ้าเลือดมีไม่ถึง 2 เท่าของวอในกรณีที่ใส่เซตแต่ปัจจุบันวอตายฝ่ายเดียวเข้าใจมั้ยครับ สรุป คือคุณมาอธิบายโดยที่คุณยังไม่เข้าใจอะไรดีพอ

ถ้าจะอ้างอิงข้อความของผมโปรดงดใช้คำพูดไม่สุภาพเพราะไม่ใช่เพื่อนเล่น
<(おたく)>Warl3ird<(Otaku)>
Hero Member

จงทำสิ่งที่ใจตัวเองอยากทำ

« ตอบ #17 เมื่อ: 16-04-2010, 14:15:02 »

อ้างจาก: tora ที่ 16-04-2010, 14:04:56
อ้างจาก: เปลี่ยนชื่อหนีคดี ที่ 16-04-2010, 12:34:41
อ้างจาก: tora ที่ 16-04-2010, 12:08:40
จุดประสงของคุณคือรัยคับใส่เพื่อเกรียนหรือเวลกันแน่

ที่คุณพูดมามันก้อจริงแต่ตอนนี้มันปรับลดดาเมจมันก้อถูกต้องแล้ว

ถ้าเกิดจะปรับดาเมจให้เป็นไปตามเดิม(100%)

ก้อโดนเบอสับทีเดี่ยวตายเหมือนตอนที่ดาเมจ50%

ส่วนใส่เซตแล้วดาเมจ(100%)

โดนเบอสับก้อนอนยุดีคับแต่ถ้าเป็นอาชีพอื่นก้อตายด้วยกันทั้งคู่
       จุดประสงค์ที่จะบอกก็คือมันไม่สมดุลไงครับและก็อย่ามองแค่ว่าเบอสับสิครับมันก็ต้องมีอาชีพที่แพ้ทางกันบ้างเป็นเรื่องงปกติ และเรื่องเกรียนไม่เกรียนมันเรื่องของผมแล้วอีกอย่างคิดว่าหลังทอนแล้วพวกอาชีพที่เลือดเยอะกว่าวอลอคที่ใส่เซตมันจะตายคู่กับวอเหรอคิดให้ดี ๆ ถ้าคิดแค่ว่าทอนดาเมจแล้วก็ต้องหาร 50% ลูกเดียวก็แย่แล้วล่ะครับมันต้องมองความสมเหตุสมผลของปัจจัยรอบ ๆ ด้านด้วย เพราะไอเทมชุดนี้มันไม่มีประโยชน์ในด้านอื่นเลยเข้าใจหรือเปล่าครับ

[/quote]

ผมจะบอกไรให้นะครับ

วอเป็นอาชีพที่ เลือดน้อย เวทย์เบา ร่ายช้าที่สุดในเกมนะ

คุณลองเล่นวอดูครับแล้วจะรู้ว่ามันเล่นยากมากๆขอบอก

เวลก็ลำบาก หลบไม่มีเลือดน้อย Def ก็ไม่มี

ไม่เชื่อก็ลองเล่นเองละกัน แลวถ้าสะท้อน200% ไว้ใช้กับมอนอะครับ

ถามนิดมอนเลอดเป็นแสน วอใส่ของกันเวทย์เลือดไม่ถึง3000 เลยครับ

Sig นี้อัพเดท Anime Sub ไทยไวที่สุดในประเทศจ้า Real Time ด้วย*3*
The kIP
Asura Tester
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

« ตอบ #18 เมื่อ: 16-04-2010, 15:25:58 »

ในสายตาของคนไม่ได้เล่นวออย่างผม ผมว่าวอโดนปรับงี้อ่อนเลยนะครับ เมื่อก่อนสิที่ใช้ทำมาหากินของวอก็คือเซตนี้ แต่ดันมาโดนปรับซะหมดความสามารถเลยอ่ะครับ
เซตนี้ไม่ได้ทำมาเพื่อเก็บเวลแน่ครับ เพราะวอเป็นอาชีพที่เลือดน้อยที่สุดในเกมมั้ง เวทก็ร่ายช้า แล้วจะเอาตัวเองไปยืนชนมอนให้ตัวเองตายเองทำไมครับถึงมันจะสะท้อนม่อน200%
วอทั่วไปเต็มที่เลือดก็3000-4000 มอนเด๋วนี้เลือดเท่าไหร่ครับ วอนะครับไม่ใช่พระจะได้มีฮิว ไว้เพิ่มเลือดตัวเอง ผมว่าดาเมทสะท้อนของวอไม่น่าลดลงเลยเพราะเป็นเหมือนการทำลายสิ่งเดียวที่วอจะสู้อาชีพอื่นได้ วอที่เห็นเก่งๆในแบท สาบคล่องๆนั้น ของเค้ายศไหนกันแล้วครับคุณว่า ใจผมอยากให้ปรับสะท้อนวอครับ ถึงจะให้สะท้อน200%ไม่ได้เหมือนเดิม แต่ก็ขอให้สะท้อนเยอะกว่านี้ก็แล้วกันครับ เพราะตอนนี้วอเป็นขนมสำหรับผมเลยล่ะ อิอิ
ปล.เกมนี้ที่สนุกก็เพราะแบทครับ ถ้าไม่ปรับเพื่อแบทจะปรับเพื่ออะไร
ปล2.เจ้าของกระทู้เอาอะไรมาตัดสินว่าใครเกรียนไม่เกรียนครับ ก็ตอนนี้เซตวอมันอ่อนจริงๆนี่ครับ

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
tora
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 16-04-2010, 15:38:44 »

แต่วอก้อมีสกิลดูดเลือดไม่ใช่เหรอ
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 16-04-2010, 15:55:50 »

อ้างจาก: tora ที่ 16-04-2010, 15:38:44
แต่วอก้อมีสกิลดูดเลือดไม่ใช่เหรอ

คุณลองไปร่ายกะเบลดดูครับ

ถ้าไม่เล่นอย่ามาอวดเก่งครับไม่ชอบ

Sig นี้อัพเดท Anime Sub ไทยไวที่สุดในประเทศจ้า Real Time ด้วย*3*
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 16-04-2010, 16:01:37 »

ถ้าไม่งั้น ซิบหา Warl3ird ก็ได้เดี๋ยวเล่นให้ดู

ไม่มีเมาส์นี่แหละ วอใช่ว่าจะเก่ง เล่นก็ยาก

ของผมเต็มที่ก็เสนาทั้งตัว

ร่ายก็ช้า เลือดก็น้อย วอกากที่สุดในเกมละตอนนี้

ไม่ก็ จขกท ไปลองเล่นดูเองครับ

ไม่ได้ท้าแต่ให้ลอง

ได้รู้คนเล่นวอเป็นตัวหลักรู้สึกยังไง

ตอนแรกผมเล่นวอไม่ได้เล่นเพราะมันเทพนะครับ

ผมเล่นเพราะใจรัก ปรับสาปคลั่ง ปรับโน้น ปรับนี่ ผมยังเล่นวอต่อเลย

ผมก็ไม่ได้อยากให้ปรับไรนักหรอก

เวลก็ยาก อ่อนก็อ่อน ถ้าไม่รักอาชีพนี้จริงๆยังไงก็เลิกกันหมดละครับ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

« ตอบ #22 เมื่อ: 16-04-2010, 16:36:28 »

อย่างที่เรารู้กัน วอลอคมีดีแค่สะท้อน 200 เปอเซน

จะบอกว่าวอลอคมีดูดเลือดหรอ ลองเล่นสายอัญเชิญดูทีสิ ว่าจะอัพไปสกิลดูดเลือดได้ไหม

มันต้องมีอาพรอาทรัม ศาตราอาทรัมให้หมากัดแรงขึ้น

ส่วนสายเวทใหญ่น่ะหรอ ต้องเรียนสาบให้ครบทุกอย่าง สกิลโคตรทางผ่านเยอะมากมาย

เหลือเหรียญ เพียง 1 เหรียญ จะอัพอะไรดีละ ระหว่างดูดเลือดกับเอมพี

ดูดเอมพีก็ดีนะ เพราะเอมพีวอลอคก็มีเท่าขามด แถมแต่ละสกิล ใช้เอมพีไม่ปรึกษาเอมพีที่มีอยู่เลย ขัดกันมากมาย

ดูดเลือดหรอ กว่าจะร่ายสกิลเสร็จ ก็ลงไปนอนหนอนไซก้นแล้ว

จะเอาไงดีละ ไหนลองเลือกให้หน่อยสิ

ส่วนการบวกของในตัว กันเวทน้อย จะไปเวลจตุได้ไหม จะสู้กับวิพระได้ไหมล่ะ หืมม

ถ้าเล่นเลือดเยอะ ก็มีแค่เลือดเยอะ เอาตัวไปเป็นกระสอบทรายให้วิยิงเวทเล่น

แล้วเลือดวอลอค ก็มีมากมายมหาศาลมากให้ตายเถอะโรบิ้น ไม่ใส่ไรเลยอัพวิทเต็ม99 เลือดก็ ไม่เกิน 3000

บวกใส่ของเลือดสักหน่อยมากๆก็ไม่เกิน 5000 แอสพุ่งมาอย่างมากก็ตายคู่ เบรดเก่งหน่อยวอก็นอน เบรดกากๆ ผ่าสามหรือมังกรพิโรธมา

สู้เบอหรอ กรุนอนตายให้ก่อนเลยดีกว่า สู้ทหารมีทอนดาเมจอีก ไม่ต้องมาตีหรอก เดี๋ยวบีบจมูกตายให้

สู้พระ โอ้วแม่เจ้าพระกันเวทเยอะยิงใส่เค้าก็เหมือนไปสะกิดเค้า

ยิ่งวิ ยิ่งไม่ต้องพูดถึง จะเอาอะไรไปสู้ วิร่ายเวทไม่กี่วิ ส่วนวอลอคอะหรอ ร่ายเวทที โหลดแพทอ่ะพี่น้อง

สู้เทรหรอ ก็พอสู้ได้ เทรเทพหน่อยมีc3 ก็โดนเค้าหยุดเวลาตีเราได้อีก (แล้วอยากถามหน่อย ใครแมร่งเอาเทรมาเพื่อตีคน สู้เทรได้ภูมิใจชิบ)

ชาบหรอ ชาบไม่ใช่ไม่เก่งนะ ชาบเลือดเยอะนะ ยิงได้ระยะไกล กว่าอิวอลอคจะไปถึงมันเพื่อร่ายเวท ชาบคงยิงลงไปนอนดิ้นเล่นแล้ว อย่างมากก็นอนคู่

พารา ถึก มีc3 ก็ไม่ต้องสู้แล้ว กลับเมืองไปนั่งคุยกับลุงเบนดีกว่าเยอะ

สาบหรอ อ้อมกอดมา ก็สาบไม่ได้แล้ว

วิสาทโดนสาบ กันเวทเยอะก็สาบไปก็ได้แค่นั้น เค้ายิงตายตลอด

ถามหน่อยเหอะ จะให้เอาอะไรไปสู้

เจ้าของกระทู้ เล่นอาชีพไรหรอค่ะอยากทราบจัง

ถ้าไม่ได้เล่นวอ จะเดือดร้อนหาพระแสงอะไรเห็นแล้วหงุดหงิด

มาลองเล่นดูสิ จะได้รู้

ถ้าวอสายเวทใหญ่คนไหนที่เล่น แล้วไม่เคยอัพผิดมาคุยเลย มันตกไม่ได้แม้แต่สกิลเดียว ทางผ่าน 39 เหรียญเคยเจอไหม

ฉันเล่นวอลอค ของยศ จักพรรด บวกใส่เกราะแร 95 จุติมา 6 รอบ ยังรุ้สึกว่าเหมือนตัวเองเป็นวุ้นอยุ่เลย

นับประสาอะไรกับคนที่ยังไม่จุ หรือคนที่ไม่มีของจะไปสู้อะไรได้

ถาจุหกแล้ว สเตตัสก็อัพๆไปเหอะพอไปได้

แต่พวกไม่จุล่ะ อัพไรดี

int มันต้องอัพอยุ่แล้วไม่งั้นร่ายเวทไม่ได้  ที่เหลือล่ะ

dex หรอ ร่ายเวทไวขึ้นนิ๊ดนึง แต่เลือดกรุล่ะ จาเอาที่ไหน

ถ้าอัพvit ก็ต้องทนกับการร่ายเวทเหมือนโหลดแพทช์(ถึงมีdex99 ร่ายเวทเองก็ไม่ต่างกับโหลดแพทช์

ทุกวันนี้ออนมาเพื่อมานั่งให้ตัวละครโชว์ขาอ่อนขาซ้ายเล่นก็แค่นั้น

เห็นกระทู้นี้มา ตอนแรกก็เฉยๆ แต่ตอนนี้เริ่มรู้สึกนิดนึงแล้วว่าเจ้าของกระทู้ไม่ได้เล่นวอนี่ เดือดร้อนอะไรแทนทีมงานเค้ายังไม่ตอบอะไรเลย คุณจะมายุ่งอะไร

ถ้าไม่รู้ก็สงบปากไว้เถอะ ไปเล่นอาชีพของคุณเงียบๆไป

แล้วถ้าอาชีพของคุณมันห่วย แล้วคุณอย่าออกมาปกป้องหรือเรียกร้องนะ 

ก้มหน้ารับชะตาไปสิ ทำได้ไหม

แล้วถ้าถามว่าทำไมไม่เปลี่ยนไปเล่นอาชีพอื่น

จะตอบให้คุณเข้าใจว่า

ก็กรุชอบอาชีพนี้ !!!

ถ้าถามว่า ก็แล้วถ้าชอบทำไมไม่ทำใจยอมรับ

จะตอบว่า ก็ชอบและยังอยากเล่นอาชีพนี้ มันอาจจะกาก อาจจะแย่เกินไปก็อยากเรียกร้องให้อาชีพนี้บ้าง

ถ้ามันเป็นการแพ้ทางของอาชีพ ฉันก็ไม่แคร์หรอก แต่นี่มันเกินไปแล้ว ปรับแบบนี้ก็ลบอาชีพนี้ไปเลยสิ

น่าเบื่อ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
No-ComMenT
Sr. Member

เหนื่อยใจ!!!

« ตอบ #23 เมื่อ: 16-04-2010, 19:02:25 »

+ให้เรปบน 1000 Smiley Smiley Smiley

แรงส์ดี

ไม่เมา แต่ไม่เหมือนเดิม
Mirinda
Full Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 16-04-2010, 23:14:28 »

งง

ตกลง เซตวอร์ลอค  จะปรับลงอีกหรอ   หรือ  ไร

Huh?

ซีรี่ส์เกาหลี Lie to Me

gunwate
Newbie
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 16-04-2010, 23:43:29 »

เจ้าของกระทู้เล่นอาชีพไรครับ ปากดีจัง  Smiley

เข้าเรื่องๆ
            เอาตั้งแต่วอล็อคเข้าใหม่ๆเลยละกันตั้งแต่บทที่สี่รึเปล่าไม่แน่ใจ ตอนที่สกิลฝนความมืดยังไม่ปรับ มันเป็นสกิลที่สุดยอดอะไรเยี่ยงนี้ โดนสุ่มทั้งจอ ถือว่าเป็นที่สกิลที่โหดมากๆแถมไม่มีดีเลในการร่าย ซึ่งในความคิดตอนนี้เป็นสกิลโจมตีเดียวที่มีเพราะตอนนั้นซัมมอนยังไม่มา  เป็นสกิลที่ปิดจุดอ่อนของวอได้พอสมควรเพราะวอร่ายช้าทำให้เอาสเตตัสจากdexไปลงvitแทนได้  แต่หลังจากการปรับหลายๆครั้ง ทั้งเรื่องสกิลฝนความมืด การปรับสกิลสาปคลั่ง ผมว่ามันแย่มากๆ คิดได้ไงปรับสาปคลั่ง ไอคนปรับมันเคยคิดไหมหว่า วอมันเล่นได้ไม่ครบสายจริงๆหรอก จะเอาซัมมอน ก็ได้สาปไม่ครบเครื่อง จะเล่นสายกึ่ง จะไปเก่งยังไง แล้วสาปคลั่งก็เป็นสกิลเดี่ยวนะ ที่มีประโยชน์ในการใช้งานหลากหลายด้านที่สุด เป็นสกิลเดียวที่วอทุกคนต้องมี มาถึงเรื่องเซ็ต พอผมรู้ว่าเซอวอมันสามารถสะท้อนไดเมจได้2เท่าของไดเมจที่ได้มา ผมก็รีบหามาใส่แล้วก็ทำให้ผมรู้ว่า ใส่เซตแล้ว ท่านจะพบแต่ความอนาถในการเก็บเลเวล ทุกคนคงรู้ดี  ตอนที่เซตมันยังไม่โดนทอนไดเมจ ในความคิดผม ถ้ากรูเลือดเยอะ ยืนนิ่งๆมันทุบกรูแ

ในโลกออนไลน์ สามารถแสดงถึงสันดานและนิสัยของบุคคลนั้นได้

แค่คำขอโทษในโลกไซเบอร์ คนเรายังไม่พูดกัน
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 17-04-2010, 13:10:30 »

อ้างจาก: No-ComMenT ที่ 16-04-2010, 19:02:25
+ให้เรปบน 1000 Smiley Smiley Smiley

แรงส์ดี
Evil Evil Evil Evil

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
-ii..24.59..ii-
Jr. Member
**

P.K.

« ตอบ #27 เมื่อ: 17-04-2010, 15:58:01 »

ชี้แจงนะ

สาเหตุไม่ได้มาจากแบทอย่างเดียว แบทยอมรับว่าวอเก่ง

แต่นอกแบท Sv.Pk ละคับ

ถ้าอีกฝ่ายอ้อมกอดมา วอล๊อค ของคุณๆจะทำไรได้นอกจากหนีไม่ก็ยืนให้ตีเล่น วอก็ตายอยู่ดี
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 18-04-2010, 22:42:00 »

Cry

Nox
Newbie
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 19-04-2010, 08:41:04 »

งง กับเจ้าของทู้มากคับ ลองไปเล่นดูคับ แล้วจะรู้ ว่าทำไม เค้าถึงมาบ่นกันเรื่องทอนดาเมจ

ผมจะบอกให้เข้าใจง่ายๆ ดาเมจ จากสะท้อนได้มาจากไหน คับ คำตอบคือ จากที่คู่ค่อสู้ตีมาที่เรา
 - ถ้าเค้าตีดาเมจมา 1000 ค่าที่สะท้อน 200% จะ สะท้อนกลับไป เป็นดาเมจ 2000
 - ถ้าเข้าแบท จากที่คู่ต่อสู้ตีมา 1000 จะถูกทอน เหลือ 500 เราก็จะสะท้อนกลับไป 1000
นี่คือ 50% ของที่ เจ้าของกระทู้บอกอย่างถูกต้อง ถ้าเป็นแบบนี้ จะไม่มี วอคนไหน ออกมาบ่นเลยซักคำ

แต่นี่ เข้าแบทมา จาก 1000 โดน เหลือ 500 แล้ว ดันมาทอน ดาเมจสะท้อน อีก ครึ่งนึง ให้สะท้อนจาก 1000 เหลือ 500 มันคืออะไรคับ ?

เฉลย

คู้ต่อสู้ปกติ ตี 1000 ทอนเหลือ 500 ทอน 50%
เราปกติ สะท้อน 2000 ทอนเหลือสะท้อน 500 ทอน 50% เหรอ ? ที่มันทอนดาเมจสะท้อนไป 75% แล้ว

คนอื่นดาเมจปกติที่ตี โดนทอน หาร 2
แต่วอลอค ดาเมจที่สะท้อนโดน ทอน หาร 4

เห็นหรือยังคับ ผมอยากถามคนเถียงว่าถูกแล้วๆ นี่ๆ หาร 2 กับ หาร 4 เท่ากันตรงไหน
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4