GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะทำตามดีไหมเนี้ย  (อ่าน 607 ครั้ง)
~โกโก้~
Jr. Member
**

โก้ครับ

Re: ผมจะทำตามดีไหมเนี้ย
« ตอบ #15 เมื่อ: 13-12-2009, 19:54:49 »

จีเค้าพูดหยอกรึป่าวครับ   อย่าคิดมาก

• Who ?! •
Sr. Member

?!

« ตอบ #16 เมื่อ: 13-12-2009, 19:58:03 »

ดู แล้ว ก็ ฮา

แต่รับ ฟัง คำเตือน ของทุกท่านนะคะ

แต่..

ตอนพูด กับ คนที่ถาม

รู้สึก จะ อยู่ ในอารมณ์ ที่ พูด คุยกันเล่นๆ  สนุกๆ นะคะ

ไม่คิดว่า จะจริงจังอะไรกัน ขนาดนั้น

ยังไง ก็ขออภัย นะคะ

ป.ล. ก็แค่ พูด คุยกัน เล่นๆ เท่านั้น ไม่คิดว่า จะจ้องจับผิดกันขนาดนี้ คราวหลัง จะระวัง ตัวมาก....ขึ้น ถึงมากที่สุด ค่ะ

ไม่ได้ ปั้ม ไม่ได้ เกรียน

แค่ เกรี๊ยน เกรียน เอง
สุรชัย บุตรสานาม
Jr. Member
**

บอกได้แค่ร๊ากก~~มากมาย

« ตอบ #17 เมื่อ: 13-12-2009, 21:06:53 »

เหอะๆ ไม่ได้จะอะไรหรอก แต่ที่ว่าจ้องจับผิดนะ คิดดูใหม่นะครับ ผมไม่เคยไปจับผิดใคร

ผมแค่อยากให้รู้ว่า เป็นถึงจีอาสา แล้วคุณสมควรไหมหละครับที่ไปแนะนำผู้เล่นให้ไปขายไอดี ถ้าว่าจ้องจับผิดผมซิปไปคุยกับคุณเลยดีกว่าป่ะให้คุณแนะนำแบบนั้น แต่นี้คุณคุยตัวขาว ผมแค่เดินผ่านและเจอ ไม่จะจ้องจับผิดหรอก ผมเห็นก็เลยมาโพส

ปล. ถ้าผมจะจับผิดจริงๆ มันไม่แค่นี้หรอกครับ เหอะๆ

ปล2. ที่ผมโพสนี่แค่อยากเตือน ถ้าผู้เล่นท่านอื่นที่ไม่ใช่ผม อาจไปโพสที่กระทู้ผู้กระทำผิดและ ถ้าไปโพสที่นั้นคุณคงโดนปลดอ่ะ ข้อหา แนะนำผู้เล่นขายไอดี
ปล3. ผมเป็นแค่ผู้เล่นจะไปสู้ไรกะจีอาสาเช่นคุณได้หละ จะใบ้ผมเลยก็ได้นะ

ฝากจิ้มฟาร์มนู๋ทีจิ^^ http://www.af.in.th/index.php/p/AonKunG
..TEERAK..
Full Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 13-12-2009, 21:23:33 »

อ้างจาก: -AonKI_InGZ@- ที่ 13-12-2009, 21:06:53
เหอะๆ ไม่ได้จะอะไรหรอก แต่ที่ว่าจ้องจับผิดนะ คิดดูใหม่นะครับ ผมไม่เคยไปจับผิดใคร

ผมแค่อยากให้รู้ว่า เป็นถึงจีอาสา แล้วคุณสมควรไหมหละครับที่ไปแนะนำผู้เล่นให้ไปขายไอดี ถ้าว่าจ้องจับผิดผมซิปไปคุยกับคุณเลยดีกว่าป่ะให้คุณแนะนำแบบนั้น แต่นี้คุณคุยตัวขาว ผมแค่เดินผ่านและเจอ ไม่จะจ้องจับผิดหรอก ผมเห็นก็เลยมาโพส

ปล. ถ้าผมจะจับผิดจริงๆ มันไม่แค่นี้หรอกครับ เหอะๆ

ปล2. ที่ผมโพสนี่แค่อยากเตือน ถ้าผู้เล่นท่านอื่นที่ไม่ใช่ผม อาจไปโพสที่กระทู้ผู้กระทำผิดและ ถ้าไปโพสที่นั้นคุณคงโดนปลดอ่ะ ข้อหา แนะนำผู้เล่นขายไอดี
ปล3. ผมเป็นแค่ผู้เล่นจะไปสู้ไรกะจีอาสาเช่นคุณได้หละ จะใบ้ผมเลยก็ได้นะ

ผมดูแล้วก็ อ่านะ ยังไม่รู้ว่า จขกท ทำไปเพื่ออะไร  ถ้าคุณเห็นว่ามันไม่สมควร ทำไมไม่ซิปบอกเค้าตรงๆ ว่ามันไม่สมควร มันไม่ได้เหลือบ่ากว่าแรงอะไรเลย
การทำแบบนี้ มันต่างอะไรกับการประจาณเขาล่ะ หืม..
ไม่มีใครหรอก ที่จะไม่ทำผิดพลาดอะไรเลย ขาวบริสุทธ์ มีซะที่ไหน
คนที่ไม่เคยทำไรผิดพลาด ก็เห็นมีแต่คนที่ไม่ทำอะไรเลยนั่นแหละ  ไม่ ไม่ ไม่
A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 13-12-2009, 21:45:44 »

ผมว่า จีเม คงพูดเล่นๆๆๆเอง

เจ้าของกระทู้คิดมากน่า

ThiZNeyZ_MiWz
Jr. Member
**

•♀-I'm ALONE-◄

« ตอบ #20 เมื่อ: 13-12-2009, 23:38:11 »

เร้วจาตัดทามมัยล่ะค่ะ Evil

-_GraphiCz..

+-+ซ่ouใUไม้ต้oJซ่ouใuป่า
                     ซ่ouน้ำตาต้oJซ่ouกaาJสาeฝu +-+
Jr. Member
**

« ตอบ #21 เมื่อ: 14-12-2009, 15:48:45 »

ไม่ได้คิดมากนะครับ แต่อยากให้ดูเพียงว่า คุณก็รู้ว่าจีอาสาเป็นที่สนใจของผู้เล่นอยู่แล้ว แต่การพูดหยอกกับผู้เล่นในแนวนี้มันดีต่อภาพพจน์อาสาหรอครับ อย่าน้อยๆก็แนะนำไปอย่าง ว่า "ไม่ดีหรอกมั่งค่ะคุกนะอย่าไปเลย" แล้วถ้าผู้เล่นท่านอื่นเดินมาแบบเห็นชื่อ อาสากำลัง บอกผู้เล่นว่า แนะนำขายไอดีดิ แล้วผู้เล่นท่านนั้นคิดว่า โหยขนาดเป็นจีอาสา ยังบอกให้คนไปขายไอดีเลย แล้วงี้จะเล่นทำไม

อีกอย่างคุณเป็นอาสาคุณคิดเอาและกันว่าเหมาะรึไม่เหมาะ

ฝากจิ้มฟาร์มนู๋ทีจิ^^ http://www.af.in.th/index.php/p/AonKunG
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 14-12-2009, 15:49:56 »

อ้างจาก: ►WolF-GriLz.. ที่ 13-12-2009, 23:38:11
เร้วจาตัดทามมัยล่ะค่ะ Evil

อ้างจาก: -AonKI_InGZ@- ที่ 13-12-2009, 19:33:41

อ่ะเต็มๆ แต่เป็นอาสาก็ไม่ควรแนะนำผู้เล่นหนิครับ จิงป่ะหละ

ลงแบบเต็มให้แล้วนะครับอยู่หน้าแรก

ป้าย:
หน้า: 1 [2]