GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบเหตุผลที่ทำให้ของเช่า(วิ่ง หนู ) ไม่สามารถห่อได้ด้วย ทางทีมงานตั้งใจหรอคับ  (อ่าน 373 ครั้ง)
บุญมา บุญมา
Newbie
*

ขอทราบเหตุผลที่ทำให้ของเช่า(วิ่ง หนู ) ไม่สามารถห่อได้ด้วย ทางทีมงานตั้งใจหรอคับ
« เมื่อ: 07-11-2009, 01:39:52 »

ทำไมไอเทมเช่าไม่ทำให้ห่อได้ล่ะครับ จะได้ให้กันหรือจำหน่ายกันได้ รับรองว่ายอดขายต้องดีกว่านี้

บริษัทจะได้มั่งคั่ง จะได้มีสตางค์จ้างคนเพิ่ม งานจะได้มีคุณภาพและ "รวดเร็ว" ขึ้นอีก  วิกี้จะได้เสร็จและอัพเดทซักที สิ่งที่ปรับปรุงในระบบจะได้ได้รับการแก้ไขในวิกี้ด้วย เราเล่นไปทุกวันนี้ เล่นไปแบบไม่รู้กติกา ไม่คิดว่ากีฬาหรือเกมที่เราไม่รู้กติกาเราจะสามารถเล่นได้อย่างสนุก ยุติธรรมได้ ทำให้เกิดการกล่าวหาว่า ว่าทีมงานช่วยตัวละครนั้นๆ กิลนี้ ซึ่ง"มันไม่จริง"เป็นอย่างยิ่งใช่ไหมครับ

จนถึงทุกวันนี้ผมยังไม่รู้ว่าอัตราการดรอปคิดจากลักซ์นี้ คำนวนอย่างไร และระดับมอนกับผู้เล่นมีผลกับการดรอปบ้างไหม เคยอ่านว่าปรับให้ระดับห่างกับมอนมากดรอปยากกว่า แต่ก็ดูแล้วเทรเวลสูงก็ดรอปได้ดีกว่าเทรเวลต่ำอยู่ดี ไปซื้อหนังสือของดีบัสทำมาขายก็ "โบราณ"ไม่ได้อัพเดทเลย

สรุปก็คือผมจะถามว่า เมื่อไรไอเทมเช่าจะห่อได้ล่ะครับ  Huh?
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

Re: ขอทราบเหตุผลที่ทำให้ของเช่า(วิ่ง หนู ) ไม่สามารถห่อได้ด้วย ทางทีมงานตั้งใจหร
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-11-2009, 03:06:52 »

มันมีบั้ค (ข้อผิดพลาดของระบบ) ที่ทำให้ห่อของเช่า (หรือแม้แต่การนำไปฝากที่อคาเดมี่) แล้วทำให้ตัวนับเวลาของเช่าทำงานผิดพลาด เค้าเลยทำให้ของเช่าไม่สามารถห่อกล่อง หรือฝากที่อคาเดมี่ได้ (ยกเว้นของเช่าที่ห่อมาตั้งแต่แรกแล้ว)

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
บุญมา บุญมา
Newbie
*

Re: ขอทราบเหตุผลที่ทำให้ของเช่า(วิ่ง หนู ) ไม่สามารถห่อได้ด้วย ทางทีมงานตั้งใจหรอคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 07-11-2009, 03:41:36 »

ข้อผิดพลาดที่ว่านี่มันนานนนนนนนนนนนนนนน มากแล้วนี่ครับแล้วก็แก้ได้อยู่แล้วนี่ครับไม่ยาก "ถ้าสนใจหรือใส่ใจ"จะแก้
แล้วทำยังไงจะซื้อของเช่าให้ห่อไว้เลยได้อ่ะครับ หรือหมายถึงพวกกล่องแหวนเช่า
ไว้จะคอยมาดูเรื่อยๆแล้วกันนะครับ
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

Re: ขอทราบเหตุผลที่ทำให้ของเช่า(วิ่ง หนู ) ไม่สามารถห่อได้ด้วย ทางทีมงานตั้งใจหร
« ตอบ #3 เมื่อ: 07-11-2009, 05:28:01 »

อ้างจาก: บุญมา บุญมา ที่ 07-11-2009, 03:41:36
ข้อผิดพลาดที่ว่านี่มันนานนนนนนนนนนนนนนน มากแล้วนี่ครับแล้วก็แก้ได้อยู่แล้วนี่ครับไม่ยาก "ถ้าสนใจหรือใส่ใจ"จะแก้
แล้วทำยังไงจะซื้อของเช่าให้ห่อไว้เลยได้อ่ะครับ หรือหมายถึงพวกกล่องแหวนเช่า
ไว้จะคอยมาดูเรื่อยๆแล้วกันนะครับ
ของเช่าที่ห่อกล่องไว้แล้ว เช่น ชุดสุดคุ้ม เด็กเส้นขั้นเทพ ผอบต่างๆ กล่องหมวกเช่าต่างๆ แหวนเช่า อะไรพวกนี้น่ะ

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
บุญมา บุญมา
Newbie
*

Re: ขอทราบเหตุผลที่ทำให้ของเช่า(วิ่ง หนู ) ไม่สามารถห่อได้ด้วย ทางทีมงานตั้งใจหรอคับ
« ตอบ #4 เมื่อ: 07-11-2009, 10:42:19 »

ขอคำตอบทีมงานด้วยครับ เรื่องเมื่อไรจะให้ไอเทมเช่าใส่กล่องได้ หรือว่าถ้าจะไม่ให้ตลอดไปก็บอกนะครับ จะได้เลิกรอ
*~ไข่นุ้ยคุง~*
Full Member

กลางคืน ที่แสนสวย~

« ตอบ #5 เมื่อ: 07-11-2009, 10:48:07 »

อ้างจาก: บุญมา บุญมา ที่ 07-11-2009, 10:42:19
ขอคำตอบทีมงานด้วยครับ เรื่องเมื่อไรจะให้ไอเทมเช่าใส่กล่องได้ หรือว่าถ้าจะไม่ให้ตลอดไปก็บอกนะครับ จะได้เลิกรอ
PM ไปหาจีเอ็มสิ เค้าถึงจะตอบ เค้าไม่ค่อยมาดูตามกระทู้สักเท่าไร Huh?

อนาคตสดใส หัวใจดุ๊กดิ๊ก

ป้าย:
หน้า: [1]