GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะหา พริก กะ เนื้อหมู ได้ที่ไหนคับ  (อ่าน 601 ครั้ง)
!_PriMoGuN_!
Newbie
*

ผมจะหา พริก กะ เนื้อหมู ได้ที่ไหนคับ
« เมื่อ: 06-11-2009, 03:35:45 »

รับงานมาละคับ แต่ หาสมุนไพรไม่เป็นคับ

งานแต่ละอย่างมันฝึกฝนไงคับ

ผมกดใช้มันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย

ตอบด้วยนะคับ งง อย่างแรง
Lord_Of_Death
Jr. Member
**

•นอนกลางวันแล้วมันส์กลางคืน•

Re: ผมจะหา พริก กะ เนื้อหมู ได้ที่ไหนคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-11-2009, 05:53:08 »

ตอนนี้การงานปิดปรับปรุงครับ ถ้าจะทำเควสนี่น่าจะเป็นเควสช่วยจ่ายตลาด รับซื้อเอาง่ายกว่าครับ หรือไม่ก็รอการงานเปิดตามปกติ
ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

Re: ผมจะหา พริก กะ เนื้อหมู ได้ที่ไหนคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-11-2009, 11:33:37 »

พริกนี่เควสจ่ายตลาดใช่ป่ะ พริกแดงอ่ะ รอการงานเข้านะครับ

พริกแดงได้จากการงานหาสุมนไพรระดับสอง หาที่แมพบอสเห็ดที่เรดคลิฟโลด

ส่วนเนื้อหมูก็จากการงานล่าสัตว์ รับได้ที่คนขายปูที่เรดคลิฟนะ

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
อนุชิต ระวะรักษ์
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-11-2009, 14:05:10 »

อ้อ ปิดปรับปรุงอยู่หรอครับ

เปิดมาเมื่อไรบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
ป้าย:
หน้า: [1]