GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: Project One (Asura) Premium Guide (Exclusive) จ่ายผ่าน 7-11 รอนานป่าวกว่าของจะมา  (อ่าน 464 ครั้ง)
CHAMP-DSR21-13935.
Jr. Member
**

Project One (Asura) Premium Guide (Exclusive) จ่ายผ่าน 7-11 รอนานป่าวกว่าของจะมา
« เมื่อ: 30-10-2009, 11:21:13 »

Project One (Asura) Premium Guide (Exclusive) จ่ายผ่าน 7-11 รอนานป่าวกว่าของจะมา Huh?
ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

Re: Project One (Asura) Premium Guide (Exclusive) จ่ายผ่าน 7-11 รอนานป่าวกว่าของจะมา
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-10-2009, 22:26:04 »

คิดว่าน่าจะได้เฉพาะโค้ดนะ   อิอิ

เพราะถ้าได้ guide Book มาจริงๆ

เขาก็ต้องเก็บค่าจัดส่งด้วยอ่ะ

ผมคิดว่างั้นนะ

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
URL.
Jr. Member
**

แค่คำสัญญา

Re: Project One (Asura) Premium Guide (Exclusive) จ่ายผ่าน 7-11 รอนานป่าวกว่าของจะมา
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-10-2009, 23:13:26 »

ได้เฉพาะโค้ดค่ะ

ไปจ่ายเงินแล้วโค้ดเข้าเลย Smiley

ความรักก็เหมือนรอยสัก ถึงเจ็บปวดแต่ก็ยังงดงาม ♥
ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-10-2009, 23:24:27 »

ยืนยันมาแล้วครับ  ได้แต่โค้ดครับ ไม่ได้หนังสือ   อิอิ

ดูจากชื่อกระทู้นี้ล่ะกัน ผมก็เพิ่งสังเกต

สามารถสั่งซื้อโค้ดหนังสือ Project One Premium Guide ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป!!

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
ป้าย:
หน้า: [1]