GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมลงเกมใหม่ไม่ได้คะ มันรันไม่ไปเลยค่ะ  (อ่าน 453 ครั้ง)
~ดรีมมี่~จัง
Newbie
*

~ อย่าคบกันเลยถ้ารักมันทำให้น้อยใจ ~เลิกๆๆๆๆ - -*

ทำไมลงเกมใหม่ไม่ได้คะ มันรันไม่ไปเลยค่ะ
« เมื่อ: 29-10-2009, 18:27:51 »

คือ เราโหลดตัวติดตั้งเกมส์ลงเครื่อง ทำไมมันโหลดให้เราแค่ประมาณ20% แล้วมันก้ไม่โหลดอีกเลยละค่ะ แต่เวลาในการโหลดมันก็ยังเดินอยู่นะคะ แต่%ของเกมส์มันไม่รันต่อเลยอะ ขนาดลองโหลดทิ้งไว้ทั้งคืนแล้วนะ เราลบแล้วลงใหม่มาหลายรอบแล้วก็เป็นเหมือนเดิมค่ะ ต้องทำไงคะ ถึงจะลงเกมส์ได้ซักที รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีนะคะ เราเซงมากเลย อยากเล่นๆๆๆ Cry Cry Cry Cry ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ (^/\^)   รัก รัก รัก

~ poopea_ka  LoVe  Nazis ~ สุดหัวใจ
กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

Re: ทำไมลงเกมใหม่ไม่ได้คะ มันรันไม่ไปเลยค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-10-2009, 18:46:51 »

ลองตัวนี้แทนนะครับ ผมช่วยได้แค่นี้แหล่ะ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=30680.0

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

Re: ทำไมลงเกมใหม่ไม่ได้คะ มันรันไม่ไปเลยค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-10-2009, 20:05:31 »

ลองโหลดแบบ Direct Download ดูนะครับ โหลดโดยไม่ใช้ตัวดาวน์โหลดตัวติดตั้งเกมส์

ตามลิงค์ครับ
Click Here

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-10-2009, 20:07:14 »

ลองโหลดทีละแพทสิคับ

~ดรีมมี่~จัง
Newbie
*

~ อย่าคบกันเลยถ้ารักมันทำให้น้อยใจ ~เลิกๆๆๆๆ - -*

« ตอบ #4 เมื่อ: 29-10-2009, 23:06:20 »

ขอบคุณ จี-ShINUTA-มากนะคะ ตอนนี้กำลังโหลดอยู่ค่ะ  Smiley Smiley Smiley  และขอบคุณเพื่อนๆทุกคน สำหรับคำแนะนำนะคะ ถ้าไม่ได้เพื่อนๆคงแย่แน่ๆ  Smiley Smiley Smiley 

~ poopea_ka  LoVe  Nazis ~ สุดหัวใจ
ป้าย:
หน้า: [1]