GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาค่ะ ใครรู้ช่วยบอกที T^T  (อ่าน 249 ครั้ง)
Ploy,,,~♥
Full Member

ลั้ล ลา ปาจิงโกะ~~ >.<

มีปัญหาค่ะ ใครรู้ช่วยบอกที T^T
« เมื่อ: 28-10-2009, 08:12:56 »

คือว่า เราสร้างไอดีใหม่อ่ะค่ะ เสร็จแล้วก็ลองใช้ไอดีใหม่เข้าเกม แต่มันเข้าไม่ได้อะค่ะ Cry Cry

มันขึ้นว่า "ชื่อผู้ใช้หรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง" ทั้งๆที่ลองพิมพ์ใหม่หลายรอบก็ยังเป็นเหมือนเดิม

แต่พอลองเอาไอดีทีสร้างใหม่เข้าเว็บบอร์ดหรือเข้าไปเปลี่ยนข้อมูล ก็เข้าได้ปกติ  Huh? Huh?

ต่อมาเราเลยลองกดลืมรหัสผ่านดูค่ะ เพื่อที่จะส่งรหัสไปทางอีเมล์ (เผื่อว่าเราจะพิมพ์รหัสผิดจริงๆ)

แต่อีเมล์ที่ส่งให้ไม่มีรหัสผ่าน กับรหัสผ่านพิเศษบอกค่ะมันเป็นอย่างในรูปนี้

อยากรู้ว่ามันเป็นอะไร หรือมีปัญหาอะไรคะ

แล้วจะใช้ไอดีที่เราสร้างขึ้นใหม่นี้ได้เมื่อไหร่

จีเอ็มช่วยมาตอบทีนะคะ

Autae
Jr. Member
**

Re: มีปัญหาค่ะ ใครรู้ช่วยบอกที T^T
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-10-2009, 08:37:51 »

รหัสผ่านพิเศษถูกต้องหรือป่าวครับ  woon
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: มีปัญหาค่ะ ใครรู้ช่วยบอกที T^T
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-10-2009, 09:04:57 »

ต้องรอทีมงานมาตอบแล้วละ

ใช่ ใช่ ใช่

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ป้าย:
หน้า: [1]