GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วนใหญ่แล้วคนที่กำลังจะจุติรอบที่ 6 เค้าเล่นอาชีพอะไรกัน  (อ่าน 1125 ครั้ง)
PolarCat
Jr. Member
**

ส่วนใหญ่แล้วคนที่กำลังจะจุติรอบที่ 6 เค้าเล่นอาชีพอะไรกัน
« เมื่อ: 27-10-2009, 12:02:35 »

อยากทราบว่า ส่วนใหญ่จะเล่นอาชีพอะไรกัน

แล้วเพราะอะไร ถึงเล่นอาชีพนั้น  Smiley
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: ส่วนใหญ่แล้วคนที่กำลังจะจุติรอบที่ 6 เค้าเล่นอาชีพอะไรกัน
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-10-2009, 12:50:48 »

เล่นเบอไม่ก้อทหารหรือวิชาดอะ Smiley

NeeD not to know

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: ส่วนใหญ่แล้วคนที่กำลังจะจุติรอบที่ 6 เค้าเล่นอาชีพอะไรกัน
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-10-2009, 13:03:42 »

คาเดท Evil

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
Jenz๏๏๏
Sr. Member

€•“Jen”

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-10-2009, 16:49:55 »

แอสไงจุ3-6รอบ คริ5kเชียวบัฟด้วยนะ

!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-10-2009, 17:12:12 »

อ้างจาก: ♥•~ LolliPoPz ~•♥ ที่ 27-10-2009, 13:03:42
คาเดท Evil
ช่าย เพราะก่อนจุติ(จขกท. ไม่ได้บอกว่าเวลไร Evil Evil)ดังนั้น คาเดทจึงเป็นอาชีพก่อนจุติทุกครั้งเลย laugh laugh laugh laugh laugh laugh laugh

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-10-2009, 17:37:44 »

ยังไม่ปิดโหวดนี่คับ

เมื่อกี้ผมยังโหวดได้เลย

MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 27-10-2009, 17:39:49 »

อ่อดูวันผิดคับ

โทดทีคับ

MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 27-10-2009, 17:40:01 »

เออ.....คือ.......ว่า......

ผมอยากเตือนเพื่อนๆนะคับ

เวลาไปร่วมงานหรือร่วมกิจกรรมต่างๆที่ทางเกมเค้าจัดขึ้น

แล้วมีให้ลงไอดีหรือลงชื่อรับของต่างๆ(ของต่างๆนี้ หมายถึง ของในเกมนะคับ)

ถ้าทีมงานให้พิมพ์ไอดีลงในคอมของทีมงาน(เหมือนงานที่จามจุรี)

*ถ้าเพื่อนๆทำได้ขอให้ไปลงชื่อหลังๆ

*เพราะไอดีของบางคนอาจจะจำง่ายทำให้คนมาทีหลังจำเอาไปแฮค(ตอนนี้มีโปรแกรมที่สามารถนำไอดีของเกมต่างๆไปใส่ในโปรแกรมแล้ว

โปรแกรมจะทำการแฮคระบบ นำพาสของไอดีนั้นออกมาได้)

ผมเองก้โดนแฮคหลังจากไปงานจามจุรีได้ 1 ชม. เพราะโดนแบบนี้คับ โชคดีที่ไอดีที่โดนไม่ใข่ไอดีหลัก

...

*ถ้าเพื่อนๆทำได้ขอให้ไปลงชื่อหลังๆ

ที่บอกหลังๆไม่ต้องรอนานจนงานจะเลิกแล้วคอยลงนะคับ เพราะเวลาคนมาลงจะมาเป็นระลอกๆ พอหมด 1 ระลอก

ทีมงานก้จะเอาชื่อไปลงไว้อีกที่หนึ่ง พออีกระลอกมาก็จะไม่เห็นชื่อของคนที่ลงไว้ในระลอกที่แล้ว(ผมเห็นทีมงานทำกะตามาละ)

*เพราะไอดีของบางคนอาจจะจำง่ายทำให้คนมาทีหลังจำเอาไปแฮค(ตอนนี้มีโปรแกรมที่สามารถนำไอดีของเกมต่างๆไปใส่ในโปรแกรมแล้ว

โปรแกรมจะทำการแฮคระบบ นำพาสของไอดีนั้นออกมาได้)

ไอ้โปรแกรมที่ว่าผมกับเพื่อนๆกำลังหามันอยู่

ถ้าใครรู้ช่วยกันมากระทู้บอกเพื่อนๆคนอื่นๆกันด้วยนะคับ (ความจิงผมกับเพื่อนๆอายุแค่ 12 - 15 จะไปหาได้รวดเร็วได้ไงอะ)

┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

« ตอบ #8 เมื่อ: 27-10-2009, 19:43:23 »

มีโปรแบบนี้ด้วยหรอ แบบนี้ที่เขาแจ้งผู้กระทำผิดในบอร์ดไม่โดนกันทุกคนเลยหรอ โปรอะไรไมมันอัจฉริยะจัง
 Huh? Huh? Huh?

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
‘-::-The_Silver"-"DrAgOn-:-KiNg-::-’ Silvê®B®ON Za
Full Member

ผมเด็ก อ.บ.(อนุบาล)1คับมีไรติดต่อรร. เด็กปยอ.

« ตอบ #9 เมื่อ: 27-10-2009, 19:46:15 »

อ้างจาก: _SHARP_ ชาป ขั้ulnw ที่ 27-10-2009, 16:49:55
แอสไงจุ3-6รอบ คริ5kเชียวบัฟด้วยนะ
อาราย บัฟหมดแค่5k
ตอนนรกรีครั้งแรกๆ มีคนออฟมีดยศเทพ ไม่จุสักรอบ โป๊ะธรรมดา10k(ในแบทเคยเจอ) ไม่บัฟนะนั้น

A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 27-10-2009, 20:08:21 »

ผมอยากเล่นวิ

เพราเปนอาชีฟแรกที่เล่น

ส่วนโปรแกรม น่ากลัวจิง

TheørY DøT@
Sr. Member

อยากเจอเพื่อน

« ตอบ #11 เมื่อ: 27-10-2009, 20:31:04 »

อ้างจาก: ???????? ที่ 27-10-2009, 17:40:01

เวลาไปร่วมงานหรือร่วมกิจกรรมต่างๆที่ทางเกมเค้าจัดขึ้น

แล้วมีให้ลงไอดีหรือลงชื่อรับของต่างๆ(ของต่างๆนี้ หมายถึง ของในเกมนะคับ)

ถ้าทีมงานให้พิมพ์ไอดีลงในคอมของทีมงาน(เหมือนงานที่จามจุรี)

ผมเองก้โดนแฮคหลังจากไปงานจามจุรีได้ 1 ชม. เพราะโดนแบบนี้คับ โชคดีที่ไอดีที่โดนไม่ใข่ไอดีหลัก

...

ที่บอกหลังๆไม่ต้องรอนานจนงานจะเลิกแล้วคอยลงนะคับ เพราะเวลาคนมาลงจะมาเป็นระลอกๆ พอหมด 1 ระลอก

ทีมงานก้จะเอาชื่อไปลงไว้อีกที่หนึ่ง พออีกระลอกมาก็จะไม่เห็นชื่อของคนที่ลงไว้ในระลอกที่แล้ว(ผมเห็นทีมงานทำกะตามาละ)

ไอ้โปรแกรมที่ว่าผมกับเพื่อนๆกำลังหามันอยู่

ถ้าใครรู้ช่วยกันมากระทู้บอกเพื่อนๆคนอื่นๆกันด้วยนะคับ (ความจิงผมกับเพื่อนๆอายุแค่ 12 - 15 จะไปหาได้รวดเร็วได้ไงอะ)

รู้สึกจะลงทุกกระทู้เลยนะขนาดแหล่งหาข้อมูลยังลงเลยไมไม่ตั้งกระทู้ใหม่เลยละครับ Huh?

กำลังปรับปรุง
เหมี้ยวๆคุง
Jr. Member
**

แมว...เหมี้ยวๆ ^ ^

« ตอบ #12 เมื่อ: 27-10-2009, 21:16:03 »

อ้างจาก: ???????? ที่ 27-10-2009, 17:40:01

...

อ่อ...ผมเคยมีนะครับโปรแกรมแบบที่ว่า  เหมือนกับว่าลงโปรแกรมไว้ที่เครื่อง ถ้าเราพิมพ์รหัสอะไรเข้าไปไม่ ว่ารหัสเกม รหัสmsn หรือว่ารหัสบนเว็บต่างๆก็ตามมันจะขึ้นเป็นพาส และ id ให้ดูเลยหล่ะครับ (ผมไม่เคยเอาไปใช้ที่ไหนเลยหล่ะครับ เอาไว้ติดเครื่องกันลืมพาสอ่ะ แต่ลืมไปแล้วว่าโปรแกรมอะไรแต่ที่แน่ๆ โหลดมาจาก บิท อะครับเขาปล่อยมาอีกที) เพื่อนๆก็ระวังตัวด้วยนะครับ

ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

« ตอบ #13 เมื่อ: 28-10-2009, 05:08:42 »

เล่นพระน่าหนุกดีรอบสุดท้าย ไม่ต้องเวล เดี๋ยวเวลตันก่อน ปิดพีเค ไปชุบคนเรื่อยๆ

เอาทีละนิดๆ   อิอิ

Smiley

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

« ตอบ #14 เมื่อ: 28-10-2009, 07:52:29 »

ถ้าไม่มีเงินเทรเชอร์ฮันเตอร์ทางเลือกสุดท้าย Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry แง่ง Angry Angry Angry
สุดท้าย สกิลของเซ็ตจุติแบบที่2ช่วยหาตังได้ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
ป้าย:
หน้า: [1] 2